ใครมีวิธีตั้งมาร์คเครื่อง Nv กะบะ น่าจะเป็นเครื่อง GA15 ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Warunyoo Promsakha Na Sakolnakron, 8 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีวิธีตั้งมาร์คเครื่อง Nv กะบะ น่าจะเป็นเครื่อง GA15 ครับ คุณขาวของผมประเก็นฝาสูบรั่วนะครับ รบกวนครับ

1. เท่าที่รุ็นะครับสั่งเกตุดีๆๆที่โซจะมีมาร์คอยู่นะครับเป็นจุดวงกลมลองสังเกตุดูดีๆๆ

2. โซ่ักับตัวเฟืองเหรอครับ

ใช่แล้วครับที่โซกับเฟืองลองสังเกตุดูจะมีจุดอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้