ตามหาคอมแอร์ nv คับ... ต้องการด่วนนนนน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Cj, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Cj

Iam Cj Guest

0
    0
    0
    ตามหาคอมแอร์ nv คับ... ต้องการด่วนนนนน

2. อาการเสียเป็นยังไงครับ ของผมมีนะแต่ว่าต้องเอาไปเปลียนลูกปืนนะแรงอัดยังดีอยู่อาการของผมคือเวลาแอร์ไม่ทำงานเสียงจะดังแต่เวลาแอร์ทำงานก็ไม่มีเสียง

3. Iam Cj

0
    0
    0
    แอร์เย็นไม่ฉ่ำ เลยเอารถไปให้ช่างแอร์ดู ...ช่างว่าคอมมันไม่ตรงรุ่น ซึ่งจิงๆ ต้องเป็นเบอร์ 15(หรือ16อ่ะ) แต่ที่เห็นกับรถคือเจ้าของเดิมดัดแปลงเอาเบอร์6 มาใส่(แปลงขาด้วย) เลยทำให้เย็นไม่ฉ่ำ

4. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    NV ถ้าได้ไปลุยน้ำท่วมมาเมื่อไร คอมดัง(ลูกปืน) แน่นอน จร้าๆ

5. Max Jirawat

0
    0
    0
    ถ้า อยู่ นครปฐม มาร้านผมเลย 5555+

6. ของผมโดนมาแล้วเลยเปลียนออกนะดังยังกะเครื่องพัง แต่แรงอัดยังดีอยู่ ถ้าอยู่ไกลระยองก็มาเอาไปซ่อมใช้ไได้นะครับให้ฟรี

7. Iam Cj

0
    0
    0
    Max งุ๊งงิ๊ง ขอบคุณค๊าบ แต่ว่าอยู่หาดใหญ่ง่ะ -_-'

8. Iam Cj

0
    0
    0
    มีชัย ใหมพรหม ไม่ทราบว่ามันหนักมากไม๊? ส่งทางพัสดุไปรษณีย์ได้ป่าว? แบบว่า เรียกเก็บเงินปลายทางหน่ะคับ

9. น่าจะ5-6โลเลยนะ

10. Iam Cj

0
    0
    0
    ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปนัก รบกวนส่งพัสดุลงทะเบียนธรรมดา เรียกเก็บเงินปลายทางให้ได้ป่าวคับ แล้วบวกค่าำน้ำมัน+ค่าเสียเวลาไปไปรษณีย์ด้วยเลย ^^

11. เดียวส่งที่อยู่มาครับ เดียวผมลองไปทามที่ไปรษณีดูว่าค่าส่งกี่บาท

12. Iam Cj

0
    0
    0
    ส่งที่อยู่ให้หลังไมค์แล้วนะคับ

13. ส่งมาทางไหนครับยังไม่ได้รับนะ

14. Iam Cj

0
    0
    0
    ส่งข้อความทาง fb น่ะคับ

15. ไม่ขึ้นครับต้องยอมรับเป็นเพือนกันกอนถึงจะส่งได้ครับ ผมวส่งคำขอไปแล้ว

16. Iam Cj

0
    0
    0
    รับแล้วคับ

17. ของผมก็ดัง...แต่ยังเย็นอยูา

18. ดังแล้วเย็นยังใช้ได้อยู่ครับ แต๋มีโอกาสก็ซ่อมเถอะครับ

19. พี่ๆคอมที่ว่าดังลูกปืนอ่ะ ซ่อมได้ไหมครับ..หรือว่าต้องเปลี่ยน??

20. คอมแอร์ NV มีรูเล็ก รูใหญ่ ด้วยจะครับ ต้องดูให้ดี มี 2 รุ่น ผมเคยซื้อผิดมาทีนึงแล้วครับ

21. Iam Cj

0
    0
    0
    มีชัย ใหมพรหม สรุปว่าต้องบอกช่างซ่อมว่าไงคับ? อาการเสียของคอมแอร์ที่ส่งให้

22. น่าจะเปลียนลูกปืนคอมครับ เหราะว่าเวลาแอร์ไม่ทำงานเสียงจะดังแต่ตอนแอร์ทำงานเสียงก็จะเงียบลงครับ น่าจะเป็นที่ลูกปืนครับ

23. Iam Cj

0
    0
    0
    แต่ว่ามันยังทำความเย็นได้ปกติชะป่ะคับ

24. ใช่ครับแรงอัดยังดีอยู่แอร์เย็นปรกติครับ

25. Iam Cj

0
    0
    0
    ok ขอบคุณค๊าบบบบบบ

26. Max Jirawat

0
    0
    0
    ส่วนมาก ตามร้าน จะ ตัดหัว เอาๆ เพราะ คอม รูหลายขนาดๆ มากๆๆ

ตามคุณมีชัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้