พี่ๆ น้องๆ club NV. ทั้งหลาย ช่วงนี้ฝนตกหนักมากมาย... ขับรถอย่าไปซิ่งๆ กันมากนะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ น้องๆ club NV. ทั้งหลาย ช่วงนี้ฝนตกหนักมากมาย...
    ขับรถอย่าไปซิ่งๆ กันมากนะ อันตรายก๊าบบบ >>รักษาสุขภาพกันด้วยนิ ^^
    [มะค่อยได้เข้ามา แต่ก็ไม่หายไปเน่อ..]

2. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
  3. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    เช่นกันครับ ไข้หวัดกำลังระบาดดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้อง

4. ไม่มีที่ให้ซิ่งอะ มันติดโค ตะ ระ

5. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    55+ เง้อ ~~ อยากซิ่งออกมาดึกๆ จิ ได้ข่าวว่าคุณตำรวจได้เบิกงบประมาณไปซื้อกล้องวิีดีโอฝ่าฝืนกฎจราจรมาใหม่อีกแว้ววว เฮ้อ~ เค้าว่าประสิทธิ์ภาพมันจับความเร็วได้ตั้งแต่ 180-300 จับได้ครั้งหลายๆ คัน พี่ท่านไหนเข้าข่ายนี้ ระวังกันด้วยเน่อ ^^ อิิอิ (นอกเรื่องซะยาวเยย)

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ถ้างั้นเอาแค่ 179 พอ :)

7. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    --" ได้อยู่ แต่เวลาเบรค อย่าไปจูบใครนะ ^^ อิอิ

8. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    อ้อที่สำคัญ ฝนตกถนนลื่น เชคเบรค
    เชคยางกันด้วยน้าาาา!~~~ ^^

9. เพิ่งเปลี่ยนเกียร์กะเพลา พอดีเลย งัยก็จะเบาๆครับ

10. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    อิิอิ .. มีแ่ต่รถแรงกานทั้งน้านนนนเยยย *0*

11. ผมได้ไม่ถึงอ่ะพี่ดิว 177 กล่องตัด ^_^

12. ยังไงๆ ขับก็ระวังกันหน่อยนะคร๊าบบบบบบ

13. ผมขับอยู่ 40-60 เองคร้าบ อิอิ

14. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    เพิ่ง ทำโช๊ค ช่วง ล่างมาใหม่ น่าลองนะ แต่ กระบี่ แล้งนะ ครับ

15. ช่วงนี้ไม่รู้เป็นรัย ไปไหนมาไหนโดนตรวจเยี่ยวทุกวัน วันนี้โดนไปสองดด่านเ

16. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
  17. ผมอยู่กรุงเทพฯฝนตกทุกวัน กลับบ้านนครศรีฯ อากาศร้อนมากๆๆๆ

18. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ช่วงนี้ทั้งฝนตก แดดออก ลมแรง แต่ที่สำคัญ อุณหภูมิเพิ่มขึ้นทุกปี เมื่อไหร่จะหยุดสักที T^T

19. วันนี้โดนพี่ตำรวจลองกล้องไหม่ครับ..มาแค่167เองมีใบบอกความเร็วด้วย.555+เส้นมอเตอร์เวย์เลยด่านทับช้างมาปรับ500$ครับไม่ต้องต่อเลย เลยมาบอกกันให้ระวัง...ครับ Accordครับรถนายอ่ะ..

20. ไม่รู้พี่เขายิงมาตอนไหน
    ในใบบอกทะเบียน.สี.ความเร็ว.ยี่ห้อ.เวลา.ครบเลย
    โชคดีครับ....นายออกตังให้555+

21. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    เง้ิอ~ คราวที่แล้วเพิ่งวิ่งเส้นมอเตอร์เวย์เหมือนกัน ไปชล ขับviosไป 160-170 โชคดีที่รอดมาได้ ^^

22. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ยังดีที่ใบมาทีหลัง ไม่ต้องมาตามให้เราจอดเด๋วนั้น เสียอารมณ์หมด อิอิ :p

23. มันเอาจริงแล้วนะ...พี่ๆเขาบอกมา'-'

24. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    จ้า...จะพยายามมมม ไม่รู้เปงไร ขับไปเพลินๆ 160 แล้วอ่ะ นู๋มิได้ตั้งจายอ่ะ *^*

25. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    มะกี้ขับออกไปเพลินๆ แว๊นตัดหน้าอ่ะ ด่าพ่อแมร่งเลย นู๋ผิดไหมเนี่ย~~ (อารมณ์ชั่ววูบอ่ะ) ถ้าขับมาเร็วมันคงตายไปแระ เฮ้อ~~

26. ผิด???? อิอิ

27. อย่าวูบบ่อยนะคุณนุ้ย ใจเย็นๆ

28. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    คือปกติก็ใจเยนนะ รถเลี้ยวไม่เปิดไฟก็ไม่ว่า
    เเต่นี่มันขับคันเดวสองสามเลน ทำเหมือนไมมีเรา โคตรเซงเลย นึกอยากจะเข้าเลนไหนก็เข้า มีรถขับเเต่ม่มีสมองพวกนี้มันน่า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้