เมื่อคืน........PBG........รวมตัวกัน(พัง)

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ...............อาการเดียวกัลลลลลลลลลลลลล................เกียร์เต็ด.............ครับ.............อิอิ

โอ๊ต.........พี่นิวครับ...เออ....เกียร์มันวิ่งเป็นไงครับ...ดีไหมครับ...รอบสูงไหมครับ....แล้วๆๆๆๆๆๆไงครับ
    นิว...........อืม.......ดีครับ.....(สั้นไหม)
    นิว...........กริ๊งๆๆๆๆๆๆๆๆ.........โทรศัพท์เข้า....เสียงเสี่ยวไหม อิอิ.........ฮาโหลว่าไงบุ๊ง.......
    บุ๊ง.........พรี่ๆผมไปทำท่อมา.........แจร่มเลยครับ.........แต่........ว่า
    นิว........ว่าไง............
    บุ๊ง.........เกียร์เข้าไม่ได้อะ................
    นิว.........ไม่ยาก.....โว้ยยยยยยยย
    บุ๊ง.........ทำไงอะ.......
    นิว........ก็แค่เปลี่ยนเกียร์สิ............เต๊ดแบบเสี่ยโอ๊ตระดับเทพ......
    บุ๊ง........งั้นผมไม่คิดมากแล้วเดียวเอารถไปทิ้งที่อู่นะ...........รอแป๊ป
    นิว......แล้วเจอกัลลลลลลล

2 ชั่วโมงถัดมา
    โอ๊ต....ว่าไงบุ๊ง.....เอารถมาจอดที่อู่แล้วจะกลับไงอะ......
    บุ๊ง.......ก็กลับกะมรึงไง........
    โอ๊ต......รถกรูไม่ว่าง........อิอิ...........แล้วกรูก็มีธุระ.........อิอิ
    บุ๊ง........อ้าว........
    โอ๊ต........อ๋อกรูเอาคืน...........อิอิ
    บุ๊ง........เอาไว้งานหน้านะ.........
    โอ๊ต.......งานหน้าอะไรวะ.......
    บุ๊ง.........งานหน้าโดนกรูเอาคืนแน่ๆๆๆ............อิอิ

แล้วเขาก็กลับบ้านพร้อมกัลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล อิอิ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ขอให้โชคดีมีชัย เด้ออออออออออ :D

4. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .....สรุปจบยังครับ.....:D

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D จบตรงที่ ไม่มีตังค์ครับพรี่.... :D

6. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    รอติดตามตอนต่อไปอยู่ ฮิฮิฮิ

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D เจอกันหมดหรือยังเนี่ย.......
    รออยู่............ :D

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เอาจนได้ครับเสี่ย อิอิ

ลองใช้ดูนะจ๊ะ อิอิ

9. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ต้องปรับตัวเข้ากับรถใหม่หมดเลย แต่ของเค้าดีจิง

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    เสียตังค์ ตั้งเยอะแล้วนี่........ จะบอกว่าไม่ดี ก็เสีย...... แย่ล่ะสิ........

อิอิ
    :D

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ทุกคนรอพรี่เค้าอยู่ตรงยูเทิร์นครับ :cool::mad::cool:

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    ยังไม่ชินกันอีกเหรอครับ.............
    เค้าอุตส่าห์ทำแบบนี้เป็นประจำแล้วนะ....... :D

13. OATH

1,605
    4
    0
    จำเป็นจริงๆครับ

ว่าแต่อยากมี เกียร์ 6 จัง...

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes:;):cool: ไปบ่นที่อื่นเถอะครับ.....
    ฟังแล้วน่ารำคาญ......... :cool:

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อยากจะขอลองรถกะเสี่ยสักรอบอะครับดูอัตราทดซะหน่อยอะครับ

16. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    รองด้วยคนนะครับพรี่อิอิอิ

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ว่าแต่ว่าผม กะ พรี่เอ พรี่อ๊อต.......................ยังปวดหลังไม่หายครับ...................เสี่ยเขาหักหลังพวกผมครับ.....เอาเป็นว่าทำใจแล้น อิอิ

18. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ผ่านมาขำคร๊าบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    ลองของ............ :D

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผลออกมาแล้ว...................อิอิ..............เศร้า

21. OATH

1,605
    4
    0
    แหมเท่ากันแระ พรี่ แต่ พรี่นริว อ่ะ ชอบ เว่า อิอิ

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    สงสัยว่า เข้าเกียร์ ที่ 7500 รอบไม่ได้อะ............งง...............

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่อ.............
    เทพเจ้า ถล่มตัว ล้มทับ เหรอครับ........ :D

24. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:D:D:D......................โซนบางนาสู้สู้..........................:D:D:D

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    .....................ผมไปยืนดูขอบสนามและถ่ายรูปดีก่าคับ...........

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ะ.......... จริงดิครับ...... :rolleyes:

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับผม...................เอาแบบนี้ดีก่า.........เวลาพรี่รับถ้วยผมจะได้ไปถ่ายด้วยครับ...........อิอิ...............ขอนะๆตอนนี้อะ.....มะมีเงินวิ่งด้วยอะ...
    แถมผมใจตุ๊ดด้วยอะ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:00:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:00:14 ----------

ครับผม...................เอาแบบนี้ดีก่า.........เวลาพรี่รับถ้วยผมจะได้ไปถ่ายด้วยครับ...........อิอิ...............ขอนะๆตอนนี้อะ.....มะมีเงินวิ่งด้วยอะ...
    แถมผมใจตุ๊ดด้วยอะ อิอิ

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    จริงนะ...............ใจดีจัง อิอิ..................

30. OATH

1,605
    4
    0
    ยิ้มสวยๆนะ ป๊า รูปออกมาจะได้สวยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้