ขอร้านรับ ใส่ Header แถว ๆ ห้วยขวาง พระราม 9 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mr_tor, 8 ตุลาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    พอดี ได้ Header มา ยังหาร้าน ใส่ใกล้ ๆ ที่ทำงานไม่ได้
    เครื่องเดิม D16Y8
    เป็น Header less

ถามร้านเม้ง header พระราม 9 พี่เค้าบอกค่าใส่ 1500 บาท ถ้าไม่มี ข้ออ่อนเพิ่มอีก 1500 บาท ผมไม่เข้าใจจิงๆ
    น๊อต ไม่กี่ตัว ถ้ามีเครื่องมือพร้อม จะทำเองก็ได้

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2009
  2. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ขอแนะนำร้าน นะครับ ร้านเคยไปทำมา นิสัยดี ไปแต่งปลาย นะคัย มะใช่เฮด ร้านเฉลิมเฮดเดอร์ พี่เค้าใจดีนะครับ อัธยาศัยดี ลองดูนะครับ แถว เกษรนวมิน ตรงข้ามโรงเรียน นานาชาติ มาจากแยกเกษตร ซ้ายมือ ตรงไปทางที่จะไปออก สุขาภิบาล 1 ครับ ลองดูนะครับ
    ปล. ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย แต่อย่างใด ร้านดี ๆ รักษาไว้ครับ

3. อ้วน_อ้วน

อ้วน_อ้วน New Member Member

26
    0
    0
    ร้านสายัณเฮดเดอร์เทอร์โบ อยู่เลยซอยพระราม9 39 มานิดเดียวก่อนขึ้นสะพานข้ามคลองเล็กๆ
    ลองมาสอบถามดูก่อนได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้