รบกวนด่วนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ่nuttanun, 9 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ขอเบอร์และชื่อร้านที่ขายอะไหล่ B16A ราคาไม่แรงนะครับ
    เอาแถววรจักรนะครับ:cry: ถ้ามีร้านแนะนำก็ดีมากครับ

2. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    YSC คับอยู่เสนา

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    มีอยู่ ร้าน ที่มันใหญ่ ๆ ถววรจักร

ร้านเขาจะ ขาย toyota กับ honda ป้าย โลโก้ ใหญ่ๆ

2 ค่าย นี้เลย ราคา ลด เท่า ysc 15 % + vat 7

ร้าน สังเกตุ ง่าย

ปล .ขอโทษ ที นะครับ ว่าจะให้ เบอร์แต่ นามบัตร มันหา ไม่เจอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้