แผงข้าง EK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย HD 8, 26 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HD 8

HD 8 New Member Member

28
    1
    0
    แผงออเทียกับของเดิมเหมือนกันไหนครับ จุดยึดทุกอย่างเหมือนตรงกันไหนเล้วหนังเป็นสีไรครับ ขอบคุณครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เหมือนกันครับ หนังน่าจะเป็นสีเทาอะครับ ส่วนรายแผงข้าง มีสีแดง/สีน้ำเงินนะ ที่เคยเห็น สรุปใส่กันได้

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เหมือนกัน สีแดงหาง่าย สีน้ำเงินออกเทาๆ หายากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้