เบาะหนังแบบสวมของ p11 ร้านไหนทำบ้างขอเบอร์ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย palm trang, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. palm trang

palm trang New Member Member

18
    0
    0
    เบาะหนังแบบสวมของ p11 ร้านไหนทำบ้างขอเบอร์ครับ

2. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ของผมเป็นหนังเทียมงานดีมาก ๆ ( เสียดายไม่มีรูปให้ดู ) ร้านเป็นคนใต้สนิทกัน อยู่ ซ.มหาดไทย ( ลาดพร้าว 122 ) ร้าน CAR INTERBRIGHT ] ครับ ส่วนเบอร์โทรลองหาใน google ดูครับ

ถ้าไม่มีเดี๋ยวผมลองค้นให้อีกทีครับ

3. palm trang

palm trang New Member Member

18
    0
    0
    ขอบคุณคนใต้ใจเต็ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้