lสมาชิกใหม่ขายอะไหล่เชียงทั้งในและนอกประเทศครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย shopalai, 28 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shopalai

shopalai New Member Member

2
    0
    0
    :D:D:Dก่อนอื่นผมต้องขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับหากผมทำผิดประการใดขอคำแนนะนำหรือตัดผมออกจากสมาชิกก็ได้ครับ:cry::cry::cry:
    ผม boybangpree ครับ
    บริการจัดหาอะไหล่ทั่งในและนอกประเทศ., นำเข้าจากญี่ปุ่น
    หากท่านต้องการอะไหล่ตัวไหนเชิญทางนี้ครับ http://www.shopalai.com/
    e-mail [email protected]
    โทรติดต่อได้ที่ 081-668-9846 คุณบอย
    สินค้าข้างนี้เป็นแค่บังต้นนั้นครับ

SR20 ฝาแดง M/T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2010
  2. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    ไม่ลงราคาไว้ด้วยหรอครับ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ช่วยลงราคาและเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อิๆ อยากได้เฟืองไมล์อะ 555

ขอเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยก็ดีนะครับ

5. shopalai

shopalai New Member Member

2
    0
    0
    ต้องขออภัยด้วยนะครับพึ่งหัดทำครับ เบอร์ผม 081 -668 -9846 เอ่อพี่ครับหัวข้อผมพิมพ์ตกไปคำต้องทำอย่างไรครับ

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    แก้ไขกระทู้ หรือ สร้างหัวข้อใหม่ ได้ครับ เดี๋ยวลบของเก่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:39:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:38:06 ----------

ตัวแรงไม่ต้องวัดไมล์หรอ ยังงัยก็จมไมล์อยู่ดี .....อิอิ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ก๊อฟ ก็นะ ไมล์แบบประมาณว่าสวิงอะดิ วิ่ง 160 กล่องตัด ได้ประมาณนั้น

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่ต้องหาแล้วพี่ ใส่เฟืองเกียเล็ก แล้วใส่กล่องแปลงเอาเลย ง่ายดี

9. tOon`

2,324
    43
    48
    อิๆ มันไม่เหมือนกันก้อง เกียร์ใหญ่มันแกนกลาง แต่เกียร์เล็กมันเบขวา หรือ ซ้ายนี้แหละ เพราะไปดูที่อู่พี่ติ่งมาเซ็งเลย

10. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ใช้แบบเดียวกับเฟืองไมล์เกียร์ออโต้เปล่าถ้าใช่พี่มีอยู่เดี๋ยวส่งไปให้ แล้วถ้าไม่มีเฟืองไมล์ กล่องทองมันจะไม่ปรี๊ดหรอออ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้