หนังสือการ์ตูน SPEED HEAVEN(ซิ่งปาฎิหาริย์)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย BOYCOTT9, 31 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    เป็นหนังสือการ์ตูนออกใหม่เดือน กค. อ่านแล้วเพลินดี

มีสาระดีๆ เช่น การเข้าเกียร์ก่อน:peace::peace:เหยียบครัช หรือ การเบรคด้วยเท้าซ้าย...

เอามาฝากเผื่อมีคนชอบการ์ตูนแนวนี้.....ครับ

(หน้าปกหนังสือ http://www.mangaupdates.com/series.html?id=42180)

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เดี๋ยวหาลองครับ ขอบคุณมาก

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555... เมื่อวันอาทิตย์ว่าจะหยิบอยู่แล้ว
    แต่เอาไว้ก่อน เพราะผิดหวังกับเรื่อง วังกัน ที่ไม่ค่อยประทับใจ
    เลยรอให้มีคนอ่านก่อนดีกว่า

555... แล้วก็มีคุณบอยมาอ่านก่อนจริงๆ อิอิ

4. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    กว่าจะซื้อได้เล่มตั้ง 55 บาท เล็งตั้งนาน....เพราะแต่ก่อนเคยซื้อแค่ 45 บาท ครับ....

5. encoder

encoder New Member Member

1
    0
    0
    หาอ่านได้ให้เวฟ รึป่าวคับเรื่องนี้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้