สอบถามเรื่องคอพวงมาลัยซิ่งคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 19 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    ต้องใส่ค่อรุ่นไหนคับ รอบแรกร้านให้ของ บอส H-3 มาลองปรากฏว่าใส่ไม่เข้า รอบสอง ให้ของ MIX H-2. ก็ยังใส่ไม่เข้า สรุปแร้วรถผมต้องใส่รุ่นไหนคับ civic ek ปี99 exioขอความรู้หน่อยคับ

2. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ผมใส่คอ มิเนียมครับ ใส่ได้พอดีเลย ของe'spec ก็ได้ครับ

3. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    เท่าไหรคับ ขายที่ไหนคับ

หรือมีใครขายโพสบอกหน่อยคับจาซื้อ

4. safe hz

safe hz New Member Member

4
    0
    0
    ผมขับ EK96 ใช้ของ บอส H-8 ครับ ลองดูนะครับ

5. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    เป็น Lev มี Airbag หรือเปล่าครับ ถ้าไช่ให้ใช้ของ Elevo ผมซื้อที่ตลาดพูนทรัพย์ประมาณ 400 บาท

6. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0

ลองดูที่ Ts Motorsport ดูนะครับ
    http://www.tsthailand.com/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้