ขอรูปรถเหลืองหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ใครมี EK เหลืองอะไรบ้าง ช่วยเอาลงให้หน่อยนะครับ spoon type-r หรือเหลืองแม่สี ก็ได้นะครับ อย่าได้รูปมาเปรียบเทียบครับ ขอบคุณครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    EK9 ไปเลย

ชอบเหลืองTYPE R นี้ มันสวยนวลจริงๆ

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ของผมครับ คิดรัยไม่ออกบอกอู่ว่า Y56 แล้วหันหลังกลับ:o

4. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ขอบคุณครับ สีไม่ชัดเจนอะครับ พอดีผมลองเข้าไปหาจากเว็ปต่างๆมีแต่รูปแต่ไม่บอกว่าเป็นเหลืองของตัวไหน เพื่อนๆมีรูปชัดๆ กับรหัสสีช่วยลงให้หน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้