ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่เทพนคร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x1542, 19 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณบรรดาเพื่อนสมาชิกที่ร่วมกันสร้างบรรยากาศดีๆๆในครั้งนี้นะครับ ความสนุก เสียงหัวเราะ หยาดเหงื่อ

ไม่ได้ทำให้เรารู้สึกอ่อนล้าเลยกลับทำให้รู้สึกอบอุ่นเป็นกันเอง ไว้ครั้งต่อไปคงจะเกิดงานดีๆแบบนี้อีก .... ไว้เจอกันใหม่ในมีตติ้งครั้งต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับ
    :eek:

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คราวต่อไปขอคลองห้านะครับน้าเอ็ก ^^ สนุกมาครับ ฮาด้วย

3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    สนุกมากมาย

4. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สนุก เครียด เหนื่อย เศร้า กับรถตัวเองในงานเดียวกัน 555+
    ปล.ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ช่วยดูอาการรถทุกคน และพี่ๆที่ช่วยเข็นรถในระยะ 402 ม.ด้วยนะคับ

5. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    สนุกมากครับ แต่ร้อนมากมาย 5555

6. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    จัดแบบนี้สนุกครับ วิ่งได้ตลอด กี่รอบก็ได้
    สนุก เหนื่อย เครียด เฮฮา จนลืมทุกอย่าง กลับบ้านหลับสนิทเลย
    ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดและสมาชิก ทั้ง 2 คลับด้วยนะครับที่ทำให้มีงานดีดีอย่างนี้ครับ

7. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    งานดี สมาชิกอบอุ่น ความเป็นกันเองที่มีให้แกกัน ขอบคุณมากๆครับ

8. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    วิ่งจาก ลำลูกกา ไปสนาม ไกลมาก แถมโดนตำรวจ ยึดใบขับขี่ แถวมหาชัย อีก,, แต่มาเจองานแบบนี้

กับลืมไปเรยว่ากำลังเซงๆ ขอบคุณงานดีๆแบบนี้นะครับ :eek:

ปล.ยังไม่ได้ไปเอาใบขับขี่เรย :(

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จ๊าบมาก

10. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    ครั้งต่อไปจัดที่คลอง5...ก็หน้าสนใจนะครับ

11. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    สนุกดีครับ อยากให้จัดอีก.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้