ขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าอีโว4ผมมันกินน้ำมันมากเลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีเช็คมั้ยครับว่าอะไรมันเสียบ้างครับ

1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ได้ครับ หลักๆก็น่าจะ O2 Sensor มีปัญหาครับ คงต้องหาเปลี่ยนใหม่ หรือสาย O2 อาจจะชำรุด หลุ หลวม
    ต้องใช้อู่ที่มีเครื่อง MUT ตรวจเช็คโค้ดสัญญาณผิดปกติครับ
    แนะนำที่ www.mitsusport.com หรือ Mitsu Only ได้ทั้ง2ที่ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้