ดีครับพี่ๆทุกคน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PoNgTuRbO, 14 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoNgTuRbO

PoNgTuRbO New Member Member

19
    0
    0
    ผมชอบรถรุ่นนี้มาก และตอนนี้กำลังรอไฟแนน ว่าจะผ่านหรือไหมน่าจะประมานอาทิตหน้าครับ ลุ้นๆ ผมชื่อปองนะครับ ขอฝากตัวล่วงหน้าด้วยนะครับพี่ๆทุกคน มีอะไนแนะนำเกี่ยวกับการเข้า club ช่วยแนะนำด้วยนะครับพี่ๆทุกคน ถ้าได้รถมาจะอัพรูปนะครับ ถ้าไฟแนนไม่ผ่านTT ผมก็จะชื้อให้ได้ครับ เพราะใจมันรัก จะยังไงก็ต้องCoupe si ฝากตัวด้วยคร๊าบ:)

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม มีอะไรสงสัย เข้ามาเปิดกระทู้ถามได้คับ club มี facebook ที่สามารถติดต่อได้อีกทางคับ club si thailand คับ ผมชื่อก้องคับ ^ ^

มารู้จักกับ club si http://racingweb.net/forum/showthre...บพวกเรา-มาทำความรู้จักกับ-Club-Si-กันเถอะครับ!

สติกเกอร์คลับ http://racingweb.net/forum/showthread.php/632974-สติกเกอร์-club-si

3. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    ครับบบพี่ก้อง

4. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    กดแอดไปแล้วครับรอ รับครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบ ผมอั๋น ^.^

6. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ดีครับผมก็พึ่งเข้าที่นี่ไม่นานครับ แต่ขอให้แน้นผ่านครับผม

7. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากๆครับ และยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ

8. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ขอให้ ผ่าน คร้าบ จะได้ เอารถมาโชว์ กัน ^___^

Bask คร้าบบบบ

9. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    ขอบคุณครับ เออว่าแต่ มีพี่ๆคนไหนอยู่แถวรามอินทราบ้างไหมหรือใกล้เคียง บ้างคร๊าบ ถ้าได้รถมาจะไปนัดคุยกันบ้างไรบ้างฮ่าๆ

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อกอฟครับ อยุ่แถวห้วยขวาง โทรมาคุยได้ครับ 081 3577785

11. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    หวัดดีคับ ชื่อเป๊ปคับ ^^

12. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    ดีครับพี่ๆทุกคน ^^:)

13. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  14. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    ผมผ่านไฟแนนซ์แล้วคร๊าบวัน พฤหัส นี้ได้รถแล้วคร๊าบบ ดีใจ ฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ มีอะไรแนะนำน้องๆคนนี้ไดเ้นะครับ

15. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ดีใจด้วยคับ ใช้บีบีป่ะคับ ถ้าใช้ก็ 2723139B นะคับ ^^

16. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ดีใจด้วยคับ ได้เปนหนี้แล้ว 55+ ......แล้วเจอกันคับ

17. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    คร๊าบบบ เป็นหนี TT

18. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ชื่อนัทคับ อยู่บางแค ยินดีด้วยครับ มันแสดงว่าให้ว่าเราเป็นคนมีเครดิต....อิอิ....

19. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ผมเอสบางซื่อคับ

20. PoNgTuRbO

19
    0
    0
    สวัดดีพี่ๆทุกคนครับ และยินดีที่รู้จักด้วยครับบบ เบอร์ผม 086-887-3322 ปอง ครับ ^^ เมื่อไรเหตุการเรื่องน้ำท่วมจะหมดไป อยากไปเอารถมาขับใจจะขาดดTT

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้