ภายใน EK ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 6 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดี จะเริ่มเล่น EK 4 door ครับ

อยากรู้ว่า ภายในตัวนอก มีให้เลือกเล่นกี่แบบบ้าง หรือสามารถจับอะไรผสมอะไรให้ออกมาสวยบ้าง

รบกวนขอแนวทางด้วยครับ หรือช่วยชี้ช่องทาง link ให้เข้าไปศึกษาหน่อยครับ

ขอบพระคุณมากครับ

1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ส่วนมากก็มีอยู่ 3 แนวครับ
    VI-RS / SIR / DB8
    ลองเอาชื่อไปเสิร์ซหาดูครับ อ๋อ......ORTHIA ก็ใส่ได้นะ

ที่เหลือแบบผสมก็ เบาะหน้า
    RECARO SR3 / SR4 / RAPTOR
    BRIDE
    เบาะหลังก็แล้วแต่ชอบครับ เดิมก็ได้ เอาตัวข้างบนมาผสมก็ได้ โอ้ย....เยอะแยะไปหมดครับ

2. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    เยอะเลยครับ ค่อยๆเลือกครับ แต่งแบบไหนก็สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ใช่คุณ ยอด MR2 + EG4Dเทพ ป่าวคับ

4. ใช่ครับ แต่ EG4D ผมไม่เทพนะครับ

นี้ใครอ่ะครับผม

5. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    มาเล่น EK ด้วยกันแล้วเหรอพี่ ไปดูรถแฟนผมใน Facebook ผมดิ [email protected] ภายใน sir นอกทั้งคัน

6. SiR สวยจริง แต่มันเป็นสำหรับตัวก่อน LEV ป่าวครับ

เท่าที่ได้ข้อมูลมาคือ LEV ไม่มี B16 แถมภายในของ Vi RS ในความคิดผมก็ไม่เข้าตาเลย โทนฟ้าๆ ดูไม่ซิ่งเลยอ่ะครับ

ปล. คันเหลืองแหล่มมั่กๆ ครับท่าน

7. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ถ้าอยากแต่งให้ตรงตัวนอก ตัว96 ก็ต้องไปแนว SiR น่ะครับ ภายในแดง-ดำ
    แต่ถ้าเป็น LEV ก็เป็นแนว VI-RS ครับ ภายในโทนฟ้า
    หรือถ้าไม่ซีเรียสก็จับผสมตามใจที่ชอบเลยครับ แล้วแต่เรามองว่าสวย
    แต่มันอาจจะหาของยากกว่าเพราะหาทีละอย่าง 2 อย่าง
    แต่ถ้าไปแนวไหนไปเลยบางทีมันมีของมายกชุดเลยครับ

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  9. TUM_DTK

TUM_DTK New Member Member

13
    1
    0
    ตัวLEV ของผมตอนนั้นใส่คู่หน้าSR3ดำด้ายแดง หลังDB8 แผงประตูกะท้าวแขนไปหุ้มกำมะหยี่ดำครับ พอดีVIRSไม่โดนอะครับ ผมตั้มเชียงใหม่นะครับ5555

10. ภายใน ในฝันผมเลย ไม่โดน ViRS เหมือนกัน โทนฟ้าๆ ดูไม่ซิ่งเอาซะเลย

สบายดีป่าวครับเสี่ย ฮี่ๆๆๆ

11. TUM_DTK

TUM_DTK New Member Member

13
    1
    0
    l
    สบายดีครับแต่ยังไม่เสี่ยครับ5555

12. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    แต่ผมว่าเทพครับ อย่าถ่อมตัวน่า

13. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ผมชอบเบาะหลังตัว Si-R มาก มันดูครบๆ อย่างบอกไม่ถูก แต่ใส่EK 4 ประตูได้ป่าวนี่ไม่แน่ใจครับ

14. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    แอบมาหาของแต่งอีกแล้วหรอครับพี่ไม่มีหยุดเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้