ถ้าให้เลือก ระหว่าง เทอร์โบ กับ ซุปเปอร์ชาร์จ พี่ๆ จะเลือกอะไรกัน ??

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 15 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าให้เลือก ระหว่าง เทอร์โบ กับ ซุปเปอร์ชาร์จ พี่ๆ จะเลือกอะไรกัน ??
    ถ้าใส่ใน SI

1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    คำถามน่าสนใจ คับ แต่ว่าจะทนไหมอะ ถ้าใช้ในชีวิต ประจำวัน

2. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ลุงเท่านั้นที่จะตอบได้ ^^

3. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ใช้งานทั่วไป Supercharge น่าสนกว่า เพราะมาเร็วกว่า ขออนุญาติครับ

4. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ผมชอบปลาย + ให้เทอร์โบครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จากที่ลองเล่นและศึกษามา ยังไงก็แนะนำเทอโบครับ ส่วนเพราะอะไรผมไม่ขอเอ่ยถึง
    ส่วนไอ้เรื่องทนนะครับ ยังไงมันก็ทน ขึ้นอยู่กับว่าทำเครื่องมายังไง ถ้าทำมาดีๆก็อยู่นานครับ
    เรื่องมาเร็วมาช้า ขึ้นอยู่กับการเลือกเทอโบและอุปกรณ์อื่นๆครับ ถ้าสนใจจะทำเทอโบ โทรปรึกษาได้ครับ 081 3577785 กอฟ

6. T-REX[ZA]

T-REX[ZA] New Member Member

11
    0
    0
    สุดยอดครับพี่คนนี้ :D

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ลุงหนวดจ๊าบบบบบบบบบ มาก

8. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    ขอซุปละกัน ขี้เกียจเดินท่อไอเสียใหม่

9. PeppevinE

251
    0
    0
    อาเคเด๋วโทรหานะพี่ จะทำไปสวนอีเค9สีเหลืองซะหน่อย ^^

10. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    น้องเปป อยากลองของหรออออออออ อิอิ

11. PeppevinE

251
    0
    0
    ก็ขับคนละฝั่งไงพี่ เลยสวนกัน ^O^

12. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
  13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เป็นตลกคาเฟ่เหรอไงกันคร๊าบบบ

14. PeppevinE

251
    0
    0
    ลุงกลัวหรอคับ ^^

15. G Type R

3,607
    99
    0
    กลัวครับ คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้