ถามพี่ๆเรื่องเบาะหน่อยครับ :)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Little DragonZ, 31 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เห็นเวปคูเป้พวกเมกา ใส่เบาะ sparco แล้วสวยถูกใจมากครับ ถ้าบ้านเราราคาเบิกใหม่จะแพงเหมือนพวก bride หรือ Recaro มั๊ยครับ
    แล้วเบิกที่ไหนได้บ้างครับ ขอบคุณคับ :)

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    แถวลาดพร้าว ถ้าผ่านเซนทรัลลาดพร้าว มองขวามือ เจอปั้มปริโตนัส เข้าซอยข้างปั้ม จะเจออู่ HONDA ขับตรงเข้าไป จะเจอวงเวียน เลี้ยวตามวงเวียนเข้าไป จะเจอร้านรับตกแต่งรถยนต์ สามารถสั่งจากร้านนั้นได้คับ งานไทย งานแท้ มีหมดคับ

3. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เยี่ยมยอดคับมอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้