สอบถามหน่อยคับเรื่องท่อคับพอดีพักกลางเริ่มผุผมจะเอาพักกลางออกแล้วเดินเลส 2...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Noom Za, 30 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Za

Noom Za Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับเรื่องท่อคับพอดีพักกลางเริ่มผุผมจะเอาพักกลางออกแล้วเดินเลส 2 นิ้วทั้งเส้นมีพักปลายกับ ข้อ2ใส่เลส 1.7 เข้าไปแทนตรงพักกลางแล้วต่อด้วย 2 นิ้ว แล้วออกพักปลายแนะนำหน่อยคับอย่างไหนดีกว่าหรือใส่พักกลางเหมือนเดิมมีเฮด421นะคับ..ขอบคุณคับผม

2. Noom Za

0
    0
    0
    เครื่องแคมเดี่ยวไม่เทคคับ

3. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    แคมเดี่ยว A/T หรือ M/T ครับ

4. Noom Za

0
    0
    0
    M/Tคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้