ถามครับ เครื่องSR20 คอไอดีบน ใช้ฝาปิดหม้อน้ำใช้ค่าทนแรงดันเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ผมใช้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pong Nutto ST, 11 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ถามครับ เครื่องSR20 คอไอดีบน ใช้ฝาปิดหม้อน้ำใช้ค่าทนแรงดันเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ผมใช้ 0.9อยู่ หม้อน้ำเดิมB14 เยอะเกินไปไหม แล้วถ้าเปลี่ยนไปใช้1.0กับ0.8มีผลต่างกันอย่างไร ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกๆท่าน

2. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ขอกเดิมบี14 ครับ

ใช้ 0.9 ดีแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้