จับได้ แถวถนน วังน้อย เห็นตัวจิงหล่อกว่าในรูปอีกนะคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tanut Singthong, 11 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanut Singthong

Tanut Singthong Guest

0
    0
    0
    จับได้ แถวถนน วังน้อย เห็นตัวจิงหล่อกว่าในรูปอีกนะคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จำรัส เหล่าพล

3. จับทันมั้ย วันนี้ไปตะลอนเซียงกงวังน้อยมาครับ

4. ย่อง เข้า กทม พี่ รู้ว่า มีรถจะมาดัน เยอะยุ แต่สุขภาพ ไม่พร่อม เลยย่องๆ วันนี้เอนวีวิ่งผ่าน นับได้ 7-8คัน

5. ต้องวิ่ง เปิด กระจก ขับเกิน 100ไม่ได้ ควันเข้าห้องโดยสาร สงสารตัวเล็ก กับแฟนครับ

6. อย่าเลยมาแถวโรจนะนะ เด๋วจะงัดไฟท้าย อิ อิ

7. พี่จำรัส มาบ้านผมกันชนหลุดเลย55555 แต่ตอนนี้ถนนเสร็จแล้วน๊ะ

8. น่าไปเยี่ยม แต่ตอนนี้ ขอ เคลียรถก่อน อาการแย่จริงๆ

สู้ๆคับพี่เดี๋ยววันอาทิตอาจไปเยี่ยมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้