คิดถึงงงงงงงงงงงงงงงงง....

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย soda_zaa, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    กลับมาแล้วคร้า......คิดถึงทุกคน....ว่าแต่ลืมน้องคนนี้ไปยังคร๊า
    .
    .
    มาถึงก็เห็นข่าวมิทติ้งเลย...สบายดีกานอ่ะป่าว...:p:p...
    .
    .
    กลับมาป่วนอีกครั้งแล้วเน้อ.....คิดถึงทุ๊กคนจิงๆๆจร้า...
    .
    .

ปล....พี่ดรีม-พี่เชษ...พี่ชายตอมเป็นไงมั่งเน้อ....เข้าน่าหนาวดูแลสุขภาพนะคะ
    .
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    miss u

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    คิดถึงงงงงงงงงงงงง เหมือนกันคร๊าบบบบบบบบบบบบ
    เมื่อไรจะได้เจอคนน่ารักอีกน่านนนนนนนMeeTingป่าย บางแสนกันนะ 11พ.ย2550
    ป่ายเช้าเย็นๆกลับจ้า วันมีงานแข่งรถที่บางแสนคับ
    :D

4. one2boy

one2boy New Member Member

38
    1
    0
    ให้พอเหมาะนะคับทุกคน
    55555

5. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    แบบว่า...รถพังอ่ะคะ..ขอติดรถกะใครไปด้วยซักคนได้ป่าว..(จิงจังนะคะ..ห้ามล้องเล่น..)..
    .
    .
    ถ้าใครรถยังว่างก็บอกตอมด้วยนะเดี๋ยวจะโทรหา..อิอิ

6. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    อ่าว..รถใครว่างรีบมาตอบเร็วๆน่ะ พี่เชษฐ์ว่าไง

7. Dream2526

941
    6
    0
    อิอิ เดี๋ยวพี่ป่ายรับ:D

8. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ตัวอาจไม่ได้ไปแต่ใจอ่ะไปรับนานแล้ว อิ้วๆ :D

9. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
  10. one2boy

38
    1
    0
    ใครว่างจัดปาย นะคราบ
    อย่าให้น้องเขารอนานนะ

11. soda_zaa

254
    1
    0
    :D
    .
    .
    พี่เชษฐ์มะไปได้ไงอ่ะ...งอลลลล....งานนี้มะไปมีเคืองน้า....อยากเจอๆๆๆไปด้วยกันนะ
    ..
    ..
    :mad::mad:....กะว่าถ้าพี่เชษฐ์ไม่ไปตอมก็ไม่ไปอ่ะ....อิอิ:cry::cry::cry:

12. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ตามนั้น...พี่เชษว่างาย
    จามีตุ๊กตาหน้ารถสวยๆๆๆอย่างงี้หายากนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

13. soda_zaa

254
    1
    0
    อิอิ

..
    ..
    แหมๆๆๆ..นุ้งแวดก็พูดเกินปาย...ว่าแต่นุ้งแวดไปมิทติ้งเลดี้ม่างยังอ่ะ..ไปบ้างน้า..เค้าถามหาอยู่..เอ๊ะหรือว่าไปแล้ว...เรายังไม่เคยเจอกันเลยอ่ะ...คราวหน้าไปนะ.ไปด้วยกัน..

14. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    ขอติดตามไปด้วยคนนะครับ

15. --- OS11 ---

573
    3
    0
    พี่ขอแล้วกันนะตอม ครั้งหนึ่งนะอย่างอน เอางี้ติดข้าวไว้มื้อนึง OK......... :D
    เสียดายจังเลยเพื่อนมันล็อคคอให้เป็นเพื่อนเจ้าบ่าวอ่ะครับ

16. one2boy

38
    1
    0
    ริงป่าวคุณเชษฐ์
    โอกาสยังนี้ไม่มีอีกแล้วนะ
    อิอิอิอิอิ

17. --- OS11 ---

573
    3
    0
    อยากไปแต่ไปไม่ได้อ่ะ ไว้หลังไมค์นะตอมจ๋า.......

18. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    พี่เค้างานเยอะ.......อิอิ

19. Dream2526

941
    6
    0
  20. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    รถผมยังว่างนะครับ เนาะพี่เชษเนาะอิอิ ว่าแต่น้องเขาชื่อไรอ่ะครับเล็กม่ายรู้จักชื่อน้องเขาอ่ะ

21. lekzaja

78
    1
    0
    ไม่ได้เจ้าชู้ แค่อยากรู้เฉยๆ

22. --- OS11 ---

573
    3
    0

เวรกำ จะเจ้าชู้แต่ยังไม่รู้จักชื่อเขาอีก :(
    กับน้องตอมข้ามศพผมไปก่อนนะเล็ก :D :D :D

23. Vad

210
    1
    0
  24. lekzaja

78
    1
    0
    อ๋อออออออออ ชื่อน้องตอม:D:D งั้นตามสบายเลยพี่เล็กไม่อยากแย่งจีบกับพี่ชาย55555 :cool::cool:

25. lekzaja

78
    1
    0
    0858060329 พี่เชษ เล็กเปลี่ยนเบอร์ใหม่นะครับ

26. --- OS11 ---

573
    3
    0
    รับทราบครับ
    ทำไมหนีกิ๊กเก่าหรอ............. :D

27. Vad

210
    1
    0
    อ่อออออ......พี่เชษเพื่อนให้ไปเปงเพื่อนเจ้าบ่าวอะ
    ว่าแต่...พี่เชษไม่อยากเปง*เจ้าบ่าว*กับเค้าบ้างงัย
    อายุเท่าไรแล้วเนี่ย++++++ อิอิ

28. --- OS11 ---

573
    3
    0
    อันนี้ต้องรอน้องตอมมาตอบอ่ะ ว่าเมื่อไร....... :D
    ส่วนตัวพี่พร้อมนานแล้ว
    :D:D:D

29. Vad

210
    1
    0
    5555555เอางี้เลยหรอ
    มัดมือชกป่าวเนี่ย
    ปรึกษากันยางอะ อิอิ

30. lekzaja

78
    1
    0
    มารายงานตัวครับ พี่น้องทั้งหลาย ชาว vjos

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้