ยินดีต้อนรับคับ บอร์ดนี้เพื่อเพื่อนๆที่ใช้ Fit / Jazz ทุกท่าน

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย LeGoLaZZ เลโกลัส, 6 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีครับต่อครับ

1. ประมุข

ประมุข New Member Member

6
    0
    0
    ดีครับมีทติ้งกันวันไหนครับ

2. ประมุข

ประมุข New Member Member

6
    0
    0
    ผมหลุยเองพึ่งเข้ามาที่คลับยังไงช่วยตอบด้วยครับ

3. parn_r

parn_r New Member Member

7
    0
    0
    มาด้วยยยยยยยยยยย.........ขออยู่ด้วยคนคับ

4. mamepoko_fit

mamepoko_fit New Member Member

11
    0
    0
    อยู่ด้วยค๊า ....... รักแจ็สฟิตที่สุด
    ยินดีที่ด้ายรู้จักกันนะ mamepoko_Fit

5. papa-f

papa-f New Member Member

2
    0
    0
    ดีคับ ขออยู่ด้วยคนนะ

6. :+: C a t Z a :+:

:+: C a t Z a :+: New Member Member

2
    0
    0
    . . . ^^

ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2006
  7. tuntun

tuntun New Member Member

18
    0
    0
  8. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    หวาดดี ด้วยคนค่ะ

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
  10. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    :D มาขออยู่บ้านนี้ด้วยนะครับ:D

11. fittaer

fittaer New Member Member

27
    0
    0
    อยู่ด้วยคนนะครับ อยู่คนเดียวมันเหงา

12. EsquiOZ

EsquiOZ Guest

0
    0
    0
    รู้จักด้วยครับ เล่นเวปตลอดแต่ไม่เคยตอบเลย
    Nice to meet everybody nakub

13. ton musachi

ton musachi New Member Member

9
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆครับ

14. champ_ROBUST

champ_ROBUST New Member Member

1
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้ยคับ

15. YanuZa

YanuZa New Member Member

8
    0
    0
    ขออยู่บ้านหลังนี้ด้วยคนครับ

16. MILKY_VOICE

MILKY_VOICE New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆ ผมอยากเป็นส่วนหนึ่งใน FIT CLUB บ้าง จะรังเกียจไหมครับ อยากไปมิตติ้งด้วยอะ

17. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคับ

มิตติ้งเชิญได้ทั้งสมาชิกใหม่และเก่าเลยคับ ไม่มีค่าสมัครเข้าคลับใดๆทั้งสิ้น

มาด้วยใจก้อพอคับ

18. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    สวัสดีคร้าบ อยากร่วมแจมด้วยอ่ะคร้าบเราชื่อโอคร้าบ

19. Jeff_pitt

Jeff_pitt Member Member

604
    0
    16
    Just wanna say Hi

20. FiT TOMCAT

FiT TOMCAT Guest

0
    0
    0
    อยู่ด้วยคนคับ

อยู่ด้วยคนคับ ไปมิตติ้งด้วยได้ป่าว

21. LeGoLaZZ เลโกลัส

658
    18
    0
    เรื่องมิตติ้งมาได้หมดทั้งสมาชิกใหม่และเก่าคับ

มารู้จักกันน้าาาา

22. kang.d20a

kang.d20a New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อเก่งคับยากๆๆเข้าclubต้องทำไงบ้างคับJazzสีแดงคับอยู่แถนสุทธิสานคับ

23. nakachi

nakachi New Member Member

6
    0
    0
    อย่ากแจ่มบ่างอ่ะ มี meeting หรืออ่ะไรแจ้งกันด้วยน่ะพดีไม่ค่อยเล่นเน็ตเท่าไหร่ แต่ก็ยินดีรู้จักทุกคนน่ะ

24. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ฝากตัวด้วยน่ะค๊าบ มาใหม่ๆ
    ชื่อ วี คับ อยู่แถวๆเชียงใหม่ลำพูน
    (แม๋มีแต่กุงเตบ คนเเหนือน้อยจัย)

25. KloY_Jazz

KloY_Jazz New Member Lady Member

2
    0
    0
    ดี ค ร่ ะ . . . . ข อ อ ยู่ ด้ ว ย น ะ ค ร่ ะ

26. VQ35

VQ35 New Member Member

8
    0
    0
    อยู่ด้วยคนครับ

27. iZeZa

iZeZa New Member Member

2
    0
    0
    วันหลังขอแวะไปแจมบ้างนะคับ

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นรถคุณม่อนแถว ม.รังสิตเลย

28. อยากเปลี่ยนหน้าใหม่นะครับ

ตอนนี้หน้าเดิมๆๆอยู่อยากได้หน้าดุๆๆหน่อยนะครับ

29. อ๊อฟ blue

อ๊อฟ blue New Member Member

14
    0
    0
    อยากเปลี่หน้าใหม่นะครับตอนนี้ ใส่ modula อยากเปลี่ยนใหม่นะครับหน้าดุๆๆใหม่ๆๆมีบ้างไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้