ถึงพี่ตูนการาจและพี่ๆSRC

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย RB20DET, 30 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RB20DET

RB20DET New Member Member

118
    0
    0
    หวัดดีคับพี่ชาวSRCผมนายแบงค์เจ้าของcefแดงเองคับ ไม่มีอารัยคับแวะเข้ามาคุยด้วยเฉยๆพอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้ที่อู่พี่ตูนเลยได้แต่โทรคุยกัน เลยไม่ได้เจอพวกพี่ๆเลยเลยมาทักทายกานหน่อย 555 เมื่อจะมาวิ่งที่สนามพิดโลกกันบ้างอะเพ่หรือมาเที่ยวก้อได้ อยากเห็นรถพี่ปุ้ยวิ่งอะ :D:D:D

2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    แบงค์ เหรอ ครับ ตั้มเอง นะ

แหม รอ โปรเจค RB 20 อยู่ เป็น กำลังใจ ให้ครับ

รถ คันเก่า เรา ก็ สีแดง เดียว กับ แบงค์ เลย นะ

ตอนนี้ ขายไป แล้ว เจ้าของ ใหม่ เค้า แปลง หน้า R 32 แล้ว (มี รูป )

ว่างๆ ก็ แวะ มา กทม. บ้างนะ เอา ใจช่วย ให้ สู้ต่อไป RB เหมือน กัน :D

3. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    ได้ เลย จะชวน เพื่อนไปหลายเที่ยวแระ แต่ไม่ว่างตรงกัน สะที มีโอกาส ขึ้นไปแน่ๆ ครับ
    ว่าแต่ ขึ้น ไปแล้วจัดของด้วยนะ ครับ อิอิ พี่ตูน ฝากบอก ฮ่าๆๆ

4. RB20DET

118
    0
    0
    ได้เลยคับเพ่ปุ้ยพวกผมและชาวพิดโลกจะรอ และหวัดดีพี่ตั้มด้วยคับได้ยินว่าใช้cef แดงเหมือนกัน อิอิ ทำไมขายซะละคับ
    ปล.คิดถึงพี่เอจังไม่ได้กินเบียร์กับแกนานละ แล้วลูกพี่ตูนผมไม่เห็นเข้ามาทักทายน้องบ้างอะเนี่ย ลองถ้าเปนสาวๆนะให้ไวเลยพี่กู 5555

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    5555

ไอ้ตูนมันไม่เข้ามาหรอก ถ้าไม่ใช่เรื่องผู้หญิง

6. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    อยาก เล่น ขับ 4 อ่ะ ครับ แบงค์

7. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    แวะมาเอาใจช่วยRb20ตัวแรงด้วยคนครับ

8. RB20DET

118
    0
    0
    อ้าว...แล้วจะไปเล่นอิมหรืออีโวอ่ะคับพี่ตั้ม(หรือว่าสกายไลน์อิอิ)
    ปล.ขอบคุณสำหรับกำลังใจเชียร์RB20 นะคับ ( RB20 ที่อยากจะแปะระดับโลก 555)

9. ตั้มSRC

890
    17
    0
    แห่ะๆ เล่น โอล เลกาซี่ อ่ะครับ

มีโอกาศ ค่อย เล่น อิมเพรสซ่า ตัว GC อ่ะครับ

10. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ตอนนี้ ตั้มกลายเปง สูบนอน ที่แรงที่สุดใน SRC แล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้