ระวัง ขับรถตามคันหน้าด้วยความเร็วสูง อาจจะเป็นแบบนี้

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Daruma012, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daruma012

Daruma012 New Member Member

198
    0
    0
    ระวัง ขับรถตามคันหน้าด้วยความเร็วสูง อาจจะเป็นแบบนี้

--------------------------------------------------------------------------------

:eek:

>>> [http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=5667394#post5667394

:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2007
  2. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ต้องดูค่ะ น่ากลัว รถโดนเหล็กเสียบ

3. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ขับรถทางโค้งก็ระวังด้วยยิ่งโค้งมากๆ เป็นทางขึ้นสะพาน
    เพิ่งชนมา เนี่ย เซงมากๆ รถก็พัง แถมเจ็บตัวอีก
    พี่แกหลับใน วิ่งสวนเลน มาเลยอ่ะเราไม่สามารถมองเห็นได้เลย เพราะมันเป็นโค้งลาด
    ดีที่ได้แอร์แบคช่วยไว้........ขับรถระวังกันมากๆนะ พวกคนประมาท
    มีเยอะจัง

4. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ดีนะแกไม่เป็นรายมากอะ
    ทำบุญ กรวดน้ำด่วน !!!

5. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    น่ากัวง่ะ ขับรถระวังกันนะสาวๆ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขับรถต้องระวังนิ

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ฟรุ๊ก มากครับ...:D

8. ซวย...แท้ๆครับ
    อุบัตเหตุ...มันเกิดขึ้นได้ตลอดเวลาครับ
    ต่อให้ระวังยั่งไง...ก็ไม่รอด..ก็มันถึงคลาวนี้ครับ
    เหอๆๆ....ขนาดผมขับชนเสาไฟฟ้าเต็มๆที่ 100 กว่า
    ตัวกระเด็นออกจากนอกรถ....ยังไม่เป็นไรเลย
    มีแผลถลอกข้างหลังกับตาแตกเท่านั้น.....
    ( ถ้าวันนั้นผมคาคเข็มขัดนิรภัย...ผมคงไม่รอดอะครับ )

9. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    น่ากลัวอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอครับ

10. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ต้องระวังไว มากๆ เเต่เเบบนี้อันตรายเกินไปจริงๆอ่ะ วู้ๆๆ

11. NITUS

NITUS New Member Member

1
    0
    0
    ขับรถระวังกันนะครับ ..

12. say

say New Member Member

985
    1
    0
    น่ากลัวนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้