ช่วยแนะนำรถที่ติดแก๊สและน่าเล่นในขณะนี้ให้หน่อยครับ รบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย num31, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num31

num31 New Member Member

11
    1
    0
    ช่วยแนะนำรถที่ติดแก๊สและน่าเล่นในขณะนี้ให้หน่อยครับ รบกวนด้วยครับ
    มีช่วงราคา
    1.1แสน -2แสน
    2.2แสน-3แสน
    3.3แสนต้นๆ
    4.แนะนำตามความชอบของผู้แนะนำครับ
    5.แนะนำอื่นๆได้ครับของคุณมากครับ

การใช้รถของผม เดินทางไปต่างจังหวัดเสาร์-อาทิตย์
    ต้องการการประหยัดน่ะครับ
    ส่วนตัวชอบใหญ่ ภายในสวย ราคาไม่แพงมาก
    รถเล็กก็ดีครับ ประหยัดเหมือนกัน

ตอนนี้เล่นรถไม่เป็นเลย จะไปซื้อรถมือสองก็ดูไม่เป็น จะสุ่มเลือกมาสักคันแล้วเตรียมตังซ่อมก็กลัวอยู่ดีครับ รบกวนด้วนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2. NICKY6532

NICKY6532 New Member Member

70
    0
    0
    ถ้าเดินทางเน้นใหญ่ดีก่า ขับสบายไม่เครียด
    cefiro ทั้งขับหน้าและขับหลัง ก้อน่าเล่น
    volvo ก้อดี แต่ค่าอะไหล่ ค่อนข้างแพง
    benz w123 อันนี้ก้อดี แต่เก่าหน่อย ถ้าสภาพดีๆน่าใช้

3. num31

num31 New Member Member

11
    1
    0
  4. อนัน

อนัน New Member Member

64
    17
    0
    ถ้างบแสนนึง ก็ เอ็นวี อะคับ ปียังใหม่อยู่ แสนนึง จะได้รถ ปี95-98

5. sync713n

sync713n New Member Member

57
    0
    0
    ถ้า รถเล็กก็ NV ครับ คล่องตัว หาที่จอดง่าย อะไหล่หาง่าย เข้าอู่ไหนช่างรู้จักหมดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้