ท่าน ประธาน ซ้อม DRIFT สนุก ดี รูปครับ

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย ตั้มSRC, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    คุ้ม เลย ซ้อม ทั้งวัน

รถสวยๆ จาก INJECTION :cool:

2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ปีหน้า ขอ สาด แบบ สวยๆ เลยนะ เป็นกำลัง ให้ ครับ

3. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    มี อีก นะเอามะมาดู

TooN D K ( ตูน เด็กโข่ง ฮ่าๆๆ )
    ฝีมือ ดี ขึ้น แต่ รถไม่มีแรง เข้าโค้ง
    เอารูปกองชียร มาให้ดู สามซ่า ของแก็งค์ BLACK GAY TEAM

4. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    Clip TooN Drift

ซ้อมเยอะๆ รับ น้อยๆ ก็ น่าจะดริฟดี ขึ้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2007
  5. Super Soluna

232
    4
    0
    มาดูหน้า ตอน ขับกัน ดีกว่า

นั่งไป ถ่ายไป เวียนหัว ชิบ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2007
  6. ตั้มSRC

890
    17
    0
    คลิป มันส์ ดี

ขอบคุณ จาน ปุ้ย มาก แหม แก๊งค์ BLACK GAY TEAM

มี หลายคน นะ ว่างๆ เอา รูป มา ดู หน่อย SRC เนี้ย ดำๆ ทั้งน้านนนน

7. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    พลาดอย่างน่าเสียดาย อยากไป แต่ไปไม่ได้

เฮ้อ กล่องตัด เลยอด ไว้คราวหน้าจะไปเปนกำลังใจให้นะพี่ตูน

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เพิ่งรู้ว่า ประธานเราอยู่ INJECTION ด้วย ทีมนี้ทีแต่รถ Drift หล่อๆ:D:D:D

9. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    มะได้ไปเหมือนกัน อยากไปจังเรย
    เรานี่คิดเหมือนกับพี่เรยนะ ทำงัยดี ต้องหาอย่างอื่นแร้วมั้งเรา เด๋ววิ่งตาม ตี้ แน่เรย จัดไปครับ ตี้

10. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    กรูอ่ะ ขาวสุดแล้ว อิอิ

11. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ข่าว วง ใน บรรดา

พลพรรค SUBY มี การ เคลื่อนไหว

ปี หน้า รู้กัน

12. t 3 e z

718
    1
    0
    วงไหนวะพี่ 555 แหมซุ่มกันใหญ่แล้วนะเนี่ย

13. A.Legacy

814
    1
    0
    นั่นดิครับ มีแต่คนซุ่มทำ ผมงี้ ยังนิ่งอยู่เรย ตั้ม มีคนขาย Emanage 6 พันกว่าเองครับ
    ลองดูดิครับ บอกกันมั่งนะ จาได้หามามั่ง

14. Super Soluna

232
    4
    0
    ทำกัน เยอะ ดีดี ชอบ ๆๆจะได้ ไปถ่าย วีดีโอ อีกมันส์ ดี

15. ตั้มSRC

890
    17
    0
    งานนี้ ลง you tube ให้ ฝรั่ง งง

7a โบ หญ่ายยยย

16. RB20DET

RB20DET New Member Member

118
    0
    0
    แหะๆ รอด้วยนะพี่ตูนพอเก่งแล้วมาสอนน้องด้วยนะ เด่วจะหันไปเล่นดริฟด้วย อิอิ
    ปล. แต่ตอนนี้ขอเอาแดร็กออกมาวิ่งก่อน 5555

17. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ซ้อม เยอะๆ นะ ตูน

ปี หน้า งาน แข่ง เพียบบบบ

18. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    ว่าแต่คนข้างบนนี้จะซุ่มอีกนานไหม ครับขับหลังรอลองของอยุ๋อิอิ

19. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เดี๋ยวกรูเอา 2J ดริฟด้วยดีฟ่า อิอิ ท่าจะมันส์

20. t 3 e z

718
    1
    0
    สู้เว้ยยยย แรงๆๆๆ กันให้ถ้วนหน้า ไปเร๊ยยย SRC

21. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เหร้อออออออออ

เอา 2 เจ มา ดริฟ เอ้าท์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลองดู

วิ่งตรงๆ ก้อ แถ จะ แย่ อยู่แล้ว ล้อ เล่น นะ ต้น .......

22. A.Legacy

814
    1
    0
    งั้นเอา Suby ทำขับหลังเรยดีมะครับ ตั้ม ตี้ ต้น ด้วย
    ได้ทั้ง ดริฟท์ แดรก เลย ทีนี้

23. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เห็น EVO 3 เค้าทำ แล้ว

น่าลอง เนอะๆ จะได้ เบริ์น ยาง มันส์ ๆๆ

24. A.Legacy

814
    1
    0
    ลงมือเรยทั่น จารอดู เบื่อก็เปลี่ยนมาขับ 4 เหมือนเดิม
    เผื่อทำขับหลังแล้ว จาวิ่งดี เวลาหล่น

25. ต้นกล้า

591
    27
    0
    เอากันอย่างงั้นเรยหรอ..................ไม่ดีมั้ง

26. A.Legacy

814
    1
    0
    ต้น จัดเรยมั๊ย จารอดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้