ขอให้เพื่อนร่วมไว้อาลัยแก่เพื่อนของเรา " เกด "

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย Super Soluna, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    ขอไว้อาลัยแด่เพื่อนของเรา เกด จากการจากไปในวัยเพียง 22 ปี

2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    รู้จัก กับน้อง เกด ก็ ร่วมๆ 3 ปี แล้ว

น้อง เกด เป็นคนที่ น่ารัก อารมณ์ ดี และ มี สเน่ห์

เจอกันล่าสุด ที่งานบวช ของ ผม เอง น้องเกด ยังถือ พาน ดอกไม้

การ จากไป ของน้อง เกด ทำให้ ทุกคน ตกใจ มาก ไม่อยาก เชื่อ ว่า จะเกิด ขึ้นจริงๆ

พวก เราทุกคน จะไม่ลืม น้องเกด หลับให้สบาย นะ ครับ น้องเกด อยู่ในใจ พวกเรา เสมอ

3. อาลัยน้อง

แหม อาลัยน้องคนนี้จริงๆแคเจอกันก็มันส์แล้วเพราะความน่ารักของน้องเค้าจะทำให้เกิดความชิงการเป็นผู้นำเกิดขึ้น จึงมักจะมีการประชันมุขต่างๆของฝ่ายเพื่อนๆเพื่อเรียกเสียงฮาจนลืมการลืมงานกันเลย แต่น้องก็จะอยู่ในความทรงจำของพวกเราเสมอนะครับ หลับให้สบายนะเกตุ

4. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    เกดจะอยู่ในความทรงจำของพวกเราตลอดไป

....................หลับให้สบายนะ....................

5. หวานเจี๊ยบ

หวานเจี๊ยบ New Member Member

19
    0
    0
    ขอร่วมไว้อาลัย " น้องเกด "
    โลกนี้อาจยังไม่สวยงาม
    ขอให้ใน ภพ หน้า น้องได้พบเจอโลกที่สวยงาม นะค่ะ
    ** หลับให้สบาย **

Fr : พี่ต้น กะ พี่เจี๊ยบ

6. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยด้วยคนครับ

สงสารน้องจังเรย.............................

ชาติหน้า เกิดมากินเหล้ากันอีกนะ น้อง

7. Toon_garage_src

Toon_garage_src New Member Member

20
    0
    0
    หลับให้สบายนะจ๊ะ ต่อจากนี้ไปขอให้เจอแต่สิ่งดีๆนะ gadeต้องเป็นนางฟ้าที่น่ารักที่สุดบนฟ้าแน่ๆ

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เสียใจด้วยครับ

เป็นอะไรอ่า

ไม่น่าเลยอายุยังน้อยอยู่เลยขอรับ

9. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    ที่ผ่านมาอาจจะไม่ได้สนิทสนมกันแต่ก็ ขอให้ "เกด" หลับให้สบาย

หาก "เกด" รับรู้ได้ และ ชาติหน้ามีจริงหวังว่าจะได้รู้จักกันอีก

( ตี้. *00:39 *9/01/2551 )

10. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    หลับให้สบายนะครับ ถึงจะยังไม่เคยเจอหน้าเจอตากันเลย แต่ผมก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

11. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ขอให้ไปสู่สุขคติ และหมดห่วง หมดกรรม อย่าลืมนัดกันไปทำบุญให้น้องเค้าหล่ะ ทุกคน

12. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ครับ ใส่บาตร กรวด น้ำ ไห้ แล้ว

13. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ด้วยคนนะครับ
    หลับอย่างเป็นสุข มิต้องห่วงสิ่งใดๆ ปล่อยวางทิ้งทุกสิ่ง ไปจากจัย

14. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    วันไหนนัดกันไปทำบุญดีก่าคับ

15. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    เหงด้วยกะ ต้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้