รบกวนถามราคากระจังหน้าโล่งๆของพีรันเนอรหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย o-bizaru, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    พอดีที่บ้านมีพีรันเนอรเอาไว้ใช้งานคันนึงอะคับพอเห้นรถพี่ๆในคลับนี้เเล้วเลยนึกคันมืออยากเเงะมัน เลยรบกวนถามพี่ๆหน่อยคับว่าไอกะจังหน้าวีโก้พีรันเนอรที่มันโล่งมันมีขายที่ไหนอันละเท่าไหร่ครับพี่ไครก้ได้บอกผมทีต้อง
    การมาก
    ขอบคุนมาล่วงหน้าครับ

น่าจะเป็นทรง TRD นะครับ ราคาก็พันก่าๆ แล้วแต่สถานที่ซื้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้