ใครเข้ามารายงานตัวครับ..........

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    สบายดีกันไหมครับ เพื่อนๆทุกๆท่าน แวะมาเยี่ยมเยือนครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สบายดีครับน้อง ... ไม่เจอกันนานเลยนะ มิตติ้งก็แวะมาบ้างดิ อิอิ

3. mongko

mongko New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดี ยามบ่าย

4. hotwing

hotwing New Member Member

15
    0
    0
    โอย.......ไม่ไหว มาสายกว่าเพื่อนเลย .....แฮะๆๆ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาทำงานแล้ว กับวันเปิดเทอม และฝนตกรถติด เฮ้อ ....

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ช่วงนี้งานเยอะมากๆ เลย แต่ถ้ามีเวลาจะเข้ามาในบอร์ด เพื่อติดตามข่าวสารของ club เราครับ ^_^

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    วันนี้แวะมานะ :D

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แวะเวียนมาบ่อยๆ ก็ได้น้อง

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    นานๆมาที

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ช่วงนี้เปลี่ยนงานใหม่ อาจจะหายไปหน้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ แล้วจะแวะมาบ่อย ๆ รอเข้าที่เข้าทางแล้วเจอกัน อิอิ

11. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    กลับมาแล้วครับ...

12. mongko

mongko New Member Member

13
    0
    0
    ทักทายยามเย็นๆ คับ

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แวะมาลงชื่ซะหน่อย :)

14. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ไปไหนกันหมดหว่า

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อยู่แถวนี่แหละไม่ได้หายไปไหน :)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังอยู่ครับ .... วนเวียนอยู่แถวนี้ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไว้นัดกันไปทำบุญประจำปีกันนะพี่น้องชาว RT CLUB

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สัมผัสบรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเองจากพี่น้อง Retro Car Club
    ได้ทุกวันเสาร์หน้าลานพระบรมรูปทรงม้า สุดถนนราชดำเนิน
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Retro Car Thailand | Facebook
    มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว Retro Car Club คลับของคนรักรถยนต์เรโทร & คลาสสิค

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขายรถไปแล้วเหรอเอิร์ท เล่นอะไรต่อล่ะ

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    คิดถึงและอยากเจอเพื่อน เพื่อน RT Club มากกกก... เลยนะเนี่ย แต่ละคนอาจติดภาระกิจกัน แต่ยังไงซะอยากเจอหน้าเพื่อน เพื่อน RT Club จังเลย ^__^

20. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    แวะมาทักทายครับ

21. kay1997

kay1997 New Member Member

2
    0
    0
    น้องใหม่รายงานตัวครับ

22. kook za

217
    1
    0
    มาครับ คิดถึงทุกคนนะครับ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ;););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้