ใครอยู่แถวดอนเมืองบ้าง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ศราวุธ แสงสว่าง, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอยู่แถวดอนเมืองบ้างนะครับมีรูปช่วยshow ด้วยครับ :cool:ผมอยากรู้จักนะครับ:teeth:

1. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ผมอยู่แถวดอนเมืองครับรถสีขาวโปรงดำล้อดำครับมีอะไรก็โทรมาคุยได้นะคร๊าบบบบบบบบ

2. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    อยู่แถวแหนมดอนเมืองคับ บ้านพ่ออะ แต่ตัวกะรถอยู่พิดโลกคับ

3. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    ผมเลย สน.ดอนเมืองมาหน่อย แถว ม.บ้านธนินธร อ่ะ เรียกว่า แถวดอนเมืองด้วยม่ะ อิอิอิ

4. pop-Civic EG 95

pop-Civic EG 95 Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่ม.รินทร์ทอง ลำลูกกา

Civic ferio สีน้ำเงิน ตูดเป็ด ว่าง ๆ แวะมาทักทายกันได้นะ 087-9997659 ป็อป

5. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    อยู่แถว พหลโยธิน 58 ครับ ขับ 4D เดิมๆ สีบรอน เครื่อง D15B ครับ 086-888646 ก้องครับ

6. pop EG95

pop EG95 Guest

0
    0
    0
    ว่าง ๆ นัดเจอกันไหม

เราว่าว่าง ๆ ก็นัดกินข้าวกันดีกว่าเนอะ ไหน ๆ ก็อยู่แถวดอนเมืองเหมือนกัน 087-9997659 ป็อปคับ

7. อยากเข้า คลับ overhaul

พี่ที่ขับ civic eg สีน้ำเงินอะ ผมได้ยินว่าอยู่ club OVERHAUL ใช่มะครับ คลับนี้มีแต่ตัวแรงอะคับ โหดดดดดดดดดดดดทั้งนั้น ผมก็ civic eg เหมือนกัน สีขาว แม็กขาวอะคับ ฝาโปงดำอะ ป้ายเฉียง อะ ท่อแป๊ปเดียว (แป๊บเดียวแยงเยย) อยากเข้าคลับอะคับ อยากเจอจังเย้ยคับ (เรียบร้อย..อิอิ)

8. cannabis

62
    0
    6
    อ้อ น้องที่ขับ EG สีขาวใช่ม่ะ ถ้าน้องอยากเข้า OverHaul ก็ต้องจัดหน่อยแล้วนะน้อง
    จัดที่ โรงแรมสยาม หรือ ไม่ก็สนามหลวง สวนลุม อะไรประมาณนั้น
    รับรอง เข้าคลับพี่สบายเลย น้องเอ้ย (เรียบ...ร้อย)

9. cannabis

62
    0
    6
    ทามไม ชาว ดอนเมืองเงียบจังเยย มาแลกเปลี่ยนความคิด ถามตอบกันดีไหมครับ

10. PK4190

PK4190 New Member Member

12
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ อยู่สะพานใหม่ครับ ยังไม่มีสังกัด ใครมีclubดีๆแนะนำบ้างครับ

11. cannabis

62
    0
    6
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อโน้ต อยู่แถว สน.ดอน / ม.ธนินทร / ม.พิพรพงษ์ 1
    ไงว่างๆๆ ก็เข้ามาคุยกาน มั่งนะครับ

12. PK4190

PK4190 New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ....ถ้าอยากได้สติ๊กเกอร์ racingweb.net ต้องทำไงบ้างครับ

13. cannabis

62
    0
    6
    อันนี้ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน ว่าเค้าได้กันยัง ไง แต่ก็เห็นมีขายนะครับแถวตลาด สะพานใหม่ วันที่มีตลาดนัดเห็นมีร้านขายสติ๊กเกอร์เหมือนกันนะคับ
    หรือไม่ คืนวันเสาร์ไปสนามคลอง 5 มีขายแน่ครับ
    ปล.ขอโทษทาง RCWEB ด้วยนะครับ ที่ไม่รู้ว่าจะหาสติ๊กเกอร์ได้ที่ไหน

14. ผมต้อมครับอีจีสีขาว อยู่แถวโกสุมนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกคนครับ น่าจะมีมีตติ้งอีจีดอนเมืองบ้างนะครับ

15. cannabis

62
    0
    6
    ผมว่าก็น่า สนนะครับ แต่ก็อาจจะเริ่มจานัดเจอกันก่อนก็ได้ครับ จะได้รวบรวม กลุ่ม ดอนเมืองขึ้นมาได้ ลองช่วยๆๆ กันแนะสถานที่ นัดเจอที่สะดวกกันดีไหมครับได้จอดรถ คุยแลกเปลี่ยนควมคิด และ หาของช่วยกัน ดีไหม ครับ ผมขอความคิดเห็นแล้วกันนะครับ

16. ดีครับ ผมว่านัทมี้ตติ้ง ที่สำนักงานเขตก็ได้นะครับ มีที่จอดรถได้หลายคันดีครับ

17. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    รามอินทราอยากไปจังงับ

18. cannabis

62
    0
    6
    เขต ดอน ที่ใหม่ ที่ติดกับ โรคัลโรด ตรงตลาดใหม่ใช่ป่ะ แล้วถ้าเข้าไปจอดในนั้นเยอะเค้าไม่ว่าเหรอ ผมว่าเลยไปปั๊มเจ็ท ตรงหมู่บ้านวังทองน่าสน ม่ะ (อิอิ ใกล้บ้านเรา)
    ลานมันกว้างดี ไม่รบกวนส่วนราชการด้วย แต่ก่อนที่จะนัดเจอกัน ผมว่าเรามาลง รูป รถของตัวเองกันก่อนดีไหม เวลาเจอจะได้ จำได้ และก็แนะนำตัวกันเล่นๆๆ ก็ดีนะแล้วก็ผมมี อะไหล่ EG หลายชิ้นถ้าใครหาของชิ้นไหน ลองถามๆๆ ดูได้นะครับ ได้ ช่วยหา

19. cannabis

62
    0
    6
    รามอินทราไม่ใกล้ไม่ไกล ก็มาได้ นะครับ ถ้าอยากรู้จักกัน ผมโน้ต คับ :D :D

20. คุณโน้ต มีเบอรหรือเปล่าหรือเมลหรือเปล่าครับจะได้ออนเอมคุยกันครับ

21. cannabis

62
    0
    6
    0891112256
    [email protected]
    โทรมาคุยครับ แต่ ช่วงนี้ผมจะออน msn เวลาที่ทำงานอ่ะครับ เพราะ
    ที่บ้าน net โดนตัด อิอิ :D:D:D

22. Overhaul คลับ นี้แรงจิงๆคับ

ที่พี่โน้ตว่าจะให้จัด รร.สยาม สวนลุม สนามหลวง ผมว่ามันไกลไป ถ้าจะให้จัด ขอเป้น 5 แยกได้มะครับ พี่น้อง

23. cannabis

62
    0
    6
    5 แยก ก็ต้อง น้องตูน ละสิครับ พี่น้องคร้าบ :D :D
    ปล. แล้วที่น้องติดตังค์ เค้าไว้ที่5 แยก จ่ายแล้วเหรอ

24. *-*

ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย (ยึดคติตามหัวหน้าคลับอะ) ทีตอนนั้นยังจะปล่อย ไก่ จากสยามไว้บนทางด่วนเลยอะ
    จำได้ว่าพี่โน้ตก็อยู่ให้เหตุการณ์ด้วยมะใช่เหรอ...อิอิ

25. ผมเห็นย่านดอนเมืองมีอีจีเยอะมากๆครับแต่ไม่ค่อยมีไครเขามาทักทายเลยครับ ไม่เหมื่อนแถวอื่นเขาเลยครับพี่น้องชาวดอนเมือง มาช่วยไห้เกิดคลับอีจีดอนเมืองทีเหะครับ ช่วยกันอัพหน่อยครับ

26. cannabis

62
    0
    6
    EG ดอนเมือง Up Up

27. ดอนเมืองอีจีคลับ สู้ๆ

28. popvoi

popvoi Guest

0
    0
    0
    กระจกชามีรูปัดหลังผมแตก ทำไงดีครับ

กระจกผมแตกมีใครไม่ได้ใช้ขายให้ผมได้บ้างครับ ตอนนี้เดือดร้อนจริง ๆ และราคาเท่าไร ขอบคุณครับ

29. popvoi

popvoi New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยู่แถวลำลูกกาคลอง 2 ม.รินทร์ทอง ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พอดีไปหาแม่บ่อยครับที่ลำลูกกาแต่ตัวผมเองอยู่สาธุฯประดิษฐ์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้