สอบถามราคาตูดเป็ด

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย ทรงศักดิ์ TUM, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    สอบถามราคาตูดเป็ด+ฝาท้าย มาตราฐานเลยครับอยู่ที่ช่วงราคาเท่าไร
    มีใครขายถูกๆบ้าง อยากได้แต่งบน้อย กะว่าสิ้นเดือนจะเอาซะหน่อย
    ลงเบอร์โทรและราคาไว้ครับ ขอบคุณมาก

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ตอนนี้มีไว้ซัก4000 น่าจะได้ครับ

3. mcyber

mcyber New Member Member

5
    0
    0
    จริงจิ 4000 ถ้าจริง ผมก็อยากได้มั่ง ว่าแต่ต้องไปทำที่ไหน ร้านไหน มีแนะนำไหมครับ

4. ทรงศักดิ์ TUM

ทรงศักดิ์ TUM New Member Member

28
    1
    0
    3500 ไม่มีเหรอ

5. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    4000 น่ะมีแต่ราคาของไม่มีด้วย

6. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    แพงจังครับ
    1.ถ้าเอาแต่ตูดเป็ดหละครับราคาเท่าไหร่ครับ
    2.ถ้างานไทยจะมีมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

7. 1500 เองคับ ของนอกตรงรุ่น ผมเพิ่งซื้อมา ติดตั้งแร้วคับ เมื่อวาน ยังมีอีกเยอะคับ เพื่อนผมรับมาเองคับ

8. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    ตูดเป็ด 3500
    ตูดเป็ด+ฝาท้าย 4000 (มี 2 ชุด)

086-6264027

9. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    ที่ว่า1500ซื้อที่ไหนครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วย จะเอาเลยครับ

10. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    เงียบกันไปหมดเลยครับ

11. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    กรุณาตอบด้วยนะ

12. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
  13. ROTA15"

ROTA15" New Member Member

8
    0
    0
    เคยเห็นมาบ้างครับ 1500
    แต่ 2-3 เดือนถึงจะออกมาทีนึง
    แต่ไม่ต้องรอหรอก Post มา 1-2 ชั่วโมงก็มีคนสอยไปแล้วแหละ

14. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    อิอิ

ตอบได้โดนใจมากพี่เก่ง

ผมรับมาเป็นเดือนละยังไม่มีโผ่มาเลย

ปล.สยามธรณี *-*

15. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    1500 มาเมื่อไรบอกกันด้วยนะ

16. ining

ining New Member Member

4
    0
    0
    ของปลอม 1500
    ของนอก ตูดอย่างเดียว 2500 ที่เคยได้มานานแล้วโน้น
    ตูดพร้อมฝาท้าย เพลทครบๆ 3500 สมัยโน้นนนน

อย่าลืม บวกค่าทำสีอีกนะครับ 1500 บาท เป็นเสร็จ ก็ 5000 ในสมัยโน้นนนนนน

17. chan4949

chan4949 New Member Member

10
    0
    0
    โพสบ่อยๆคับ หรือว่าเข้ามาเช็คทุกวันยิ่งดี เพราะผมเองก็เพิ่งได้มาเหมือนกัน 1500นี่แหละ ไม่ต้องทำสีด้วย โชคดีจิงๆ ใจเย็นๆเดี๋ยวก็เจอ:D:)

18. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    จะรอดูครับ สักเดือนสองเดือน ใจเย็นๆเผื่อมี ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูล

19. 1500 นี่ที่ผมได้มาของแท้ครับ ไปติดตั้งที่ ศูนย์ฮอนด้าอุดมสุข เองเรยคับ ช่างยังถามเรยไปได้มาได้ยังไง หายากมากของแท้ในราคานี้

ปล. ตูดเป็ดที่เพื่อนผมขายหมดแร้วนะคับ ต้องรอซักพักนึง สั่งล็อตใหญ่ไปที่ญี่ปุ่นแร้วคับ แร้วก้อไม่ต้องห่วงนะคับว่าของแท้ทำไมราคนี้ เพื่อนผมพ่อมันทำงานที่ญี่ปุ่น ค่านำเข้ามามันใช้เส้นคับ เรยไม่เสียอะไรใดๆ จึงนำมาขายกันถูกๆคับ เพราะรุ้ว่าหายาก + มันสวยเมื่อใส่กับ eg คนที่บอกของปลอมน่ะ มาดูด้วยตาตัวเองได้นะคับ เสียใจนิดๆนะคับมาบอกว่าเปนของปลอม ตั้งใจมาบอกต่อกันแท้ๆ อยากให้รถงามๆทุกคน เซงคับ

20. hi_ae

158
    0
    0
    แล้วจะรอคับ

21. offer

offer New Member Member

17
    0
    0
    ถ้ามีมาอีกบอกหน่อยนะครับ

กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ

22. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    จะรอเหมือนกันครับ ถ้าได้ก็ขอบคุณมากๆเลย
    เงินที่เหลือจะได้เป็นค่านมลูก

23. ใจเย็นๆ ครับ ยิ่งคุณอยากมากเท่าไหร่ คนขายยิ่งขายแพงมากขึ้นเท่านั้น
    ลองดูที่อื่นบางครับ อย่างเพื่อนผมได้มาจากเชียงกงทั้งฝา สภาพสวย ขาดแต่ไฟท้าย ยังแค่ 3000.- เอง
    * ดีไม่ดีตอนนี้ในบอร์ดราคาแรงกว่าข้างนอกด้วยซ้ำไป

24. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    นั่นซิยิ่งมีคนต้องการมากๆ ราคาขายยิ่งแพง ทั้งที่จริง รับมาอาจไม่เยอะ ผมก็รอหาอยู่เหมือนกัน:sad:

25. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
    รออยู่นะ

26. egferio

egferio New Member Member

12
    2
    0

ไม่ทราบมีอีกสักชุด 2 ชุดไหมครับ :D

27. hi_ae

158
    0
    0
    upppp เผื่อจะมีหลุดมาซัก 10ชุด

28. รอกันอีกหน่อยนะคับ ผมถามเพื่อนผมแร้วมันบอกว่า ติดขัดเรื่อง การเดินทาง นิดหน่อยคับ ส่วนราคา ก้อ1500 คับ ไฟเบรกครบ มีน๊อต เปนชุดๆ ให้ ราคาเท่ากับที่ผมไปซื้อจากมันมาเหมือนกันคับ

29. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0

รอได้ อยากได้ซัก 1 ตูด ถ้ามี pm มาบอกด้วยได้ไหม หรือทิ้งเมล์ หรือเบอร์ไว้ครับ แล้วจะโทรไปถาม

30. ทรงศักดิ์ TUM

28
    1
    0
    นานก็จะรอครับ แต่พอรู้มั้ยครับว่านานแค่ไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้