ชาวแก๊ง SRC ไป วัดไร่ขิง ตกดึก ไปเชียร์ อนันต์ MR2 ช.โรชจนาวี คลอง5

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย ตั้มSRC, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ได้บุญ กัน อีกแล้ว

สนุก ดี เหนื่อย หน่อย ๆ :D

วัด ไร่ขิง สวยมาก ครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2008
  2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    อิ่มบุญ ๆๆ

ได้บรรยากาศ ล่อง เรือ ไป ทาน ก๋วยเตี๋ยว อร่อยยยย

3. ตั้มSRC

890
    17
    0
    สบายๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2008
  4. ตั้มSRC

890
    17
    0
    สู้ๆ ต่อไป นะ อนันต์ ครับ

5. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    มะชวนกันเรยอ่า หือหือ

6. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    เสียดาย อนันต์ เพลาขาด ไม่งั้นได้ลุ้นแน่

7. man_sarin

man_sarin New Member Member

8
    2
    0
    ขอชื่นชม ชาวแก้งค์
    กิจกรรมดีๆ อย่างงี้ ดีครับ

ทำบุญเถิด ชื่นใจ

8. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    มะชวน.....พี่ตั้มครับถ้าพี่ไปตัดสติ้กเกอร์อีก เผื่อผมอันนึงนะครับ อันเดิมติดพลาดไปหน่อย แฮะ แฮะ

เด๊วโทร.ไปคุยด้วยครับ

9. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    ไปกันอีกอะป่าวอะ อยากทำบุญ

ช่วงนี้รุสึกบาปมันหนาอะ สงสัยต้องพึ่งกล่องจูน

10. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    พี่ตั้มStickerเพื่อโอ๊คด้วยอันสิพี่กะลังจะคลอดน้องสามดอหล่อนิ๊ดๆๆอีกคันอิอิ

ว่าแต่พี่แก๊บนี้บาปหน้าหรือน้ำมันหนาอะพี่ต้องกล่องจูนย์เนี่ย อย่างนี้เสี่ยมตั้มเราเค้าอยากตดดังได้สงสัยต้องพึ่งกล่องรอมบ้างแล้วม่างอิอิ:p

11. A.Legacy

814
    1
    0
    ไปด้วยคนดิ คราวที่แร้วก้อมะชวนกันเรยอ่ะ เซงงงงงงงง เรยยยยยยยยย

12. ตั้มSRC

890
    17
    0
    งั้น เดี๋ยว จัดไป ทำบุญ ชุดใหญ่

ผลบุญ จะได้ ส่งให้ แรงๆ สวยๆๆ

เดี๋ยว โพส บอก นะ เพื่อนๆ เดี๋ยว มี จัด ทริป แน่ๆ เร็วๆนี้ ครับ

13. A.Legacy

814
    1
    0
    รอบนี้นะครับ ขอ เรยละกันนะ

อย่าลืมบอกด้วยล่ะ พี่น้องงงง

รอบที่แร้วเล่นเอา เซ็ง เรย นะทั่น ( อดไป )( มะมีใครชวน )

14. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    อย่าลืมสติเกอร์ให้น้องสามดอผมนะพี่ตั้ม

15. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ครับๆ เดี๋ยว รอ แป๊ป นึงนะ

รอ ร้าน เปิด เดี๋ยวมา เอาที่ร้าน ไม่เกิน เดือน นึง

จะได้ ซื้อ ของ ซิ่ง ติดไม้ ติดมือ ไป ด้วย นะนะนะนะ

16. A.Legacy

814
    1
    0
    ออกทริป รอบนี้ อย่าลืมชวนกันบ้างงงง

นะ

17. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เตรียม ตัว เร็วๆ นี้ SRC จัด ทริป ทำบุญ นะ เพ่ น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้