<--------------- มีเพื่อนๆคนไหนอยู่นครปฐมมั่งคร้าบ /////

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    *-*

ค้างกี่คืนอะ ......วิ่งจนหมดไมล์แล้วเบาบ้างก็ได้:eek:

2. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ^
    |
    |
    |
    ข้างบนเมื่อวานเหงเข้า หมอศรี ใช่ป่ะ

น่าจะใช่เพราะจำรถได้ 555+

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อ๋อ แอบไปหาเมียน้อย อิอิ:D:D

4. ballgto

4,721
    53
    0
    ถูกต้องนะครับ.......แอบไหลเข้าไปเงียบๆแล้วน้ายังจะเห็นอีก.....แต่ก็ยังไม่เยอะเท่าตาเอสี่เมียหลอกครับ

5. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อาราย มีแค่ 3 เอง

6. boy <MIDWAY>

boy <MIDWAY> New Member Member

35
    0
    0
    ค้างด้วย

ไปด้วยคน

7. ballgto

4,721
    53
    0
    เดี๋ยวเมียมาตามอะป่าว....จะไปค้างที่อื่นอะ

8. ballgto

4,721
    53
    0
    3 นี้นับเฉพาะกิ๊กใช้ปะ.....ที่จำไม่ได้อีกเท่าไหร่ อิอิ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าวววววว แบ่งผมบ้างดิคับ พี่ A

10. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ล้อเล่นคร้าบ อิอิ

11. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    มาด้วยอีกคนนะครับ

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เออพี่ A รู้จักคนชื่อเกรียงป่าวพี่
    อยู่ Play เหมือนพี่อ่ะ พอดีเปงเพื่อนกันตอนเรียนนะคับ
    อีกอย่างเหงทำอู่ บิ๊ก เหมือนกันด้วยอ่ะ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    รู้จักครับ สนิทเลย กินเทียว ตีหรี่ ด้วยกันเลยตอนนี้ครับ มันบ้าวัวลานเล่นที่เป็นแสนเลย ไปดูทีต้อง เอาปืนไปด้วยเถื่อน จริงๆ

14. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ้าวเดี๋ยวนี่เปงไปขนาดนั้นเลยเหรอพี่
    เมื่อก่อนเหง ลงแต่รถอ่ะ ทั้งเครื่องเสียง ทั้งเครื่อง
    เออ แล้วตอนนี้รถเขาเปงงัยบ้างอ่ะพี่ ถ้ายังงัยผมขอเบอร์ เกรียงด้วยดิคับ

15. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    นายไผ่มาแว้ววววววววววววววววววววววววววววววว

16. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ลืม ไปเลย โทษ ที่ เอาปายยยยย 085-502-6426

17. Chamoy

Chamoy New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

กระผม นาย ชะม้อย ช้อยชะเม็ด (ไมค์) ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

18. ballgto

4,721
    53
    0
    ใครตั้งชื่อนี้.....ภาษาอังกฤษจะเขียนยังไงสะกดไม่ถูกเลย 555

19. Chamoy

14
    0
    0

เหอๆ นั่นดิครับ ผมเจ้าของชื่อยังเขียนไม่เป็นเลย 555

ผม ชื่อไมค์ อยู่แถวสาย 4 นะครับ ใช้รถ นิสสันบิ๊กเอมแวน 5 ประตู สีน้ำเงิน ปี90 อะครับ

พี่คนไหนเจอก็ทักได้นะ อิอิ

แล้วถามหน่อยครับ ว่ามีทติ้งทุกวันพุธใช่ไหมครับ แล้วกี่โมงถึงกี่โมงครับ

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ขอบคุงคับท่านเอ นี่รถพี่อีกคันเหรอคับ น่าอิจฉาจังรถเยอะจิงๆเลยอ่ะ

21. ballgto

4,721
    53
    0
    มิทติ้งทุกพุทธไม่เว้นวันหยุดราชการครับเริ่มมากันก็ประมาณ 2 ทุ่ม ครึ่ง เป็นต้นไป ตี 1 ตี 2 ตี 3 แล้วแต่มิกเซอร์ที่จัดมาครับ บ้างครั้งกลับมาถึงบ้านพระออกบิณฑบาตรแล้วยังเคย 555 นั่งคุยนั่งเล่นกันได้ตามสบายครับบรยากาศสบายๆชิวๆ

22. ballgto

4,721
    53
    0
    *-*

ไทรทันสี่ประตูเป็นรถรับส่งนักเรียนครับ อายุเกิน 18 ห้ามขึ้น......555

23. Chamoy

14
    0
    0
    คับผม ผมจะพยายามไปให้ได้ครับ เพราะว่าปกติ ผมจะนัดเตะบอลกะเพื่อนๆ ทุกวันพุธเลิก5ทุ่มเที่ยงคืน

แล้วจะแวะไปครับ ว่าแต่พี่ชื่อไรกันบ้างครับ แนะนำตัวหน่อยนะครับ

24. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    คันนี้ แม่ ยายซื้อไห้ใช้กะแฟนครับ เขาผ่อนไห้ ไห้ เราดูแลครับ

25. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเล้ว ใช้ รับ กิ้ก ด้วย ป่าว เอ 555++

26. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    ผมบ้านอยู่ศรีษะทอง
    วันนี้ก็เจอคนที่ตั้งกระทู้เเต่ไม่รู้จะจำผมได้เปล่า....
    ที่ไปกับกุ๊กอ่ะครับ เจอก็ทักทายกันบ้างนะ รถก็คันในรูปเลย

27. มาUp!...ค๊าบผม

28. ballgto

4,721
    53
    0
    ไปวิ่งเล่นมาเป็นไงบ้างครับ...............เอสี่เมีย

29. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แพ้ พี่เอก อีกเระ ฝนตกลื่นโคตร

30. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    อยู่เมืองกาญจน์ครับ แวะมาเยี่ยมชาวนครปฐมครับ

ไปเที่ยวบ่อย ครับ สาวๆเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้