ตัวแข่ง p11 สวยดีครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เมืองนอก เค้าเล่นกันหนักๆทั้งนั้น บ้านเราไหงเป็นรถนอกสายตาไม่รู้:D:D:D:D

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    คนมีรถกะคนเล่นรถ สัดส่วนมันต่างกันคับพี่

แม็ก พวง ท่อ.................................
    แคม เกียร์ โบ.................................

บางคนแค่เปลี่ยนน้ำมันเครื่องก็ว่าแต่งแล้ว..................เฮ้อออ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เฮ่อ
    รถผมยังไม่ได้แต่งอะไรกะเค้าเล้ย
    เดิมๆ

อิอิ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ของแต่งล้นมาหน้าปากซอยแล้วมั๊ง,,พี่ฉะ อิอิอิ

5. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    สงสัยใส่ล้อ16มั่งดีกว่า ถ้าเบื่อกันชนหน้าอัลเทียแล้ว กันชนอันต่อไปคงเป็นอันนี้แหละอิอิ
    ปล.อยากขับSR NA สี่ลิ้นไวๆจัง

6. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เอาของเข้า
    ปล่อยของออก
    เลยยังไม่ล้นเท่าไร
    แต่ก้อใกล้เคียงแล้วละ

7. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตอนนี้ยังมีล้อ 18 ฟอร์จ เคอาร์ ห้าก้าน หน้า แปดนิ้ว
    กองอยู่
    เกะกะน่าดู
    จะใส่ก้อไม่ได้ เพราะข้างหลังยังเป็นสี่รู
    ล้อมันห้ารู นี่นะสิ

แต่ล้อฟอร์จนี่เบาจิงๆเลย
    หนักกว่า สิบเจ็ด(ไม่ฟอร์จ) แค่หลักร้อยกรัมเอง(รวมยางแล้วนะ)
    อิอิ

8. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใส่ไปเลยพี่ แค่รูน็อตเองพี่ แปลงไปเลย...............................................

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ขายไม๊อ่ะ ถ้าKR ห้าก้านอยากได้อยู่พอดี ขายมะขายยมะ ไม่งั้นจะไปซื้อ 19ใส่แล้วนะ

10. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไม่ขายละคับ ตาวิน สีทองไหม้ด้วยละ
    หายากสุดๆ ส่วนใหญ่จะหน้า หลังไม่เท่ากัน
    แต่มันมีถลอกที่ขอบวงเดียว (นิ๊ดเดียว) ซ่อมยังไงให้เนียนอ่ะ

11. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แปลงเลยพี่ฉะ 5 รู แจ่มเลย

12. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    555งั้น รถป๋มก็ เป็น รถ แต่งอ่ะ ดิ เพราะ เพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง 5555

13. vynnz

727
    4
    0
    แต่ผมอากได้หน้า9หลัง8อ่ะ 55555

14. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไม่ยากก้อสลับกานเด่ะ
    แต่กินแรงเชียวหน้า 9 ยางซัก 245 เนี่ยนะ

ของผมหน้า หลัง แปดทั้งคู่ ยังไม่รู้จะอืดขนาดไหน
    อิอิ

15. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ที่ลังเลเพราะจะแปลงดิสหลังเอาของสกายมาลงเลยดีไหม
    ร้านของ กิฟ(เล็ก) อยู่ไหนนะ
    ใช้เวลาทำเช้าเสร็จเย็นได้หรือเปล่า
    (สำคัญตรงนี้แหละ)

16. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ล้อขาวๆ ยังรออยู่นะครับ....อิอิ

17. vynnz

727
    4
    0
    ยาง225 ไม่อืดหรอกพี่ ของผมตอนใส่ กดเต็มๆยังฟรีทิ้งเกือบสามเกียร์ แต่พอใส่ยางเหนียวหน่อยก้อเพลาขาดซะงั้น เลือกเอาละกันจะฟรีทิ้งหรือจะเพลาขาด 5555

18. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ แบบพี่ต้องเรียกเซียงกงแล้วล่ะพี่ อิอิ

วันก่อนเห็นเรือนไมล์ R33 มั้ง ที่ตรงกลางเป็นจออ่ะครับ ราคามหาโหด อิอิ :D

19. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เมืองไทยหรือเปล่าคับ
    น่าสนๆๆๆ

20. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ป่าวจ้า ใน ebay จ้า :D:D:D:D:D

เกือบ 3 หมื่น ไม่รวมค่าส่ง ไม่รู้ว่าอันนี้พี่เคยเห็นหรือยัง :D

21. vynnz

727
    4
    0
    เมื่อไหร่จะมาเอา techtom ไปซะทีอ่ะ

22. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เด๋วว่างแล้วโทรไปหานะ
    วินนะ
    ช่วงนี้ต้องสะสมของอีกหลายอย่าง
    อิอิ

23. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    แปลงเลยๆ สวยดีครับพี่

24. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เคยเห็นจ้า ใน แจแปน ยาฮู
    แพงเกิน
    อิอิ

25. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ ฉะ เอา เลย ครับ เอา เลย เฮ่ แทบ ไม่ มี คน มี เลย นะ ครับ พี่ ใส่ นี้ จะ ขอ ไป ชะ โงก หน้า ดู บ่อยๆ เลย

26. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    หมดตัวแย้ว

27. vynnz

727
    4
    0
    ระเบิดเก๊ะเมียเลยพี่

28. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โห ประ โยค นี้ โดน ใจ ช๊อบ มาก ๆ :D

29. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ได้โดนระเบิดหัวตัวเองนะสิ
    อิอิ

30. tOon`

2,324
    43
    48
    ขนาด นั้น เลย หร๋อ ครับ ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้