หามาให้อ่าน สมัยดริฟ ขับหน้า ยังรุ่งเรือง

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

สวัสดีครับ รถสวยนะครับ โหด ๆ ดี

อย่าพึ่งงง ครับ ว่าคัย แฮะ ๆ

ตอนนั้น เพื่อนผมไปซื้อ คอนโซลหน้า บี11 กับพี่ ที่ ปั๊ม ปตท. ใน สุวรรณภูมิ อ่ะครับ

ผมก้อคนที่บอกว่า เรียน ที่พระนครเหนืออ่าครับ ไม่รุจำกันได้ป่าว อิอิ

แล้วตอนนี้รถ สมบูรณ์ยังครับ อยากเห็นเวลา แล้ว อิอิ

2. Oo_kol2n

Oo_kol2n Guest

0
    0
    0
    ...

หวัดดีคัฟ น้องใหม่คัฟ
    ยังไม่เคยดริฟ แต่อยากคัฟ

แนะนำด้วยคัฟ

อ๋อลืมไป ขับหน้าคัฟ

3. kol2n_P

kol2n_P New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคัฟ พี่ๆ

ผม กร นะคัฟ
    อยากลองฝึก ดริฟดู
    แนะนำสถานที่หน่อยคัฟ ขับหน้านะคัฟ

ฝากเนื้อฝากตัวกับทุกคนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้