สมัครสมาชิกคลิกคลับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    คือแบบว่าตอนนี้ค่อนค้าง งง เรื่องหมายเลขและชื่อของสมาชิกครับ เลยอยากจะให้กระทู้นี้เป็นที่บอกรายระเอียดของสมาชิกครับส่วนเรื่องหมายเลขผมจะเข้ามารันให้ใหม่ จะได้ไปทำเรื่องสติกเกอร์กันนะ
    ปล.ผมขอให้รายงานตัวกันใหม่หมดเลยนะเพราะหมายเลขเก่าผมจะโล่ะแล้วครับ
    *****ด้วยความขอบคุณสมาชิกทุกๆคนครับ********

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    กบ-สายไหมครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ชื่อ จุ๊น
    อายุ 30
    อาชีพ รับเหมาก่อสร้าง
    ที่ออยู่ ถ.เทพารักษ์ หมู่บ้าน ทิพวัล1 จ.สมุทรปารการ
    Tel : 089-1997537
    ขี่ HONDA Click Combi Beak ขาว-ดำ แม็ค แอร์เบรคทำสีทอง
    E-mail : [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2009
  4. tongclick

tongclick New Member Member

8
    1
    0
    ชื่อ โต้ง
    อายุ 29
    อาชีพ พ่อค้า
    ขี่ คลิก สี น้ำเงิน-ขาว
    ที่อยู่ สุขุมวิท 93
    โทร 089-7975492
    ปล.เพื่อน จุ๊น ครับ

5. douch

douch New Member Member

8
    1
    0
    ชื่อบอย
    อายุ 27
    อาชีพ..วิศวกรระบบเครือข่าย TI
    ขี่ คลิก สี..บอกมะถูกอะ
    ทีอยู่ มีนบุรี
    โทร 0859179173

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ใกล้ คลอด หรือยังครับเป็นกำลังใจ
    อยากเห็นกลุ่มเกิด ขึ้นจริงๆ
    ได้พบปะ พูดคุยกัน แลกเปลี่ยนความคิด
    ขอสนับสนุนครับ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถูกต้องครับ

8. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...หลอด..
    อายุ 25
    อาชีพ PC c/f...แต่จริงแม่งใช้มั่วเลย

คลิกขาวๆใช้ประจำวัน
    อยู่หนองแขม....สาย3

........................ด้วยนะ..................

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ติดตาม รอคอย รวบรวมได้ครบไหมครับ
    จัดมิทติ่ง ลงทะเบียนสักครั้ง

10. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    ทำไงถึงจะมีหมายเลขสมาชิกละค่ะ ต้องสมัครยังไง ค่ะพี่ๆ

อยู่ต่างจังหวัดจาอยู่ด้วยได้มั้ยค่ะ

พี่ๆๆตอบด้วยนะค่ะ

11. ChocoLazy

28
    2
    0
    สวัสดีพี่ๆๆๆทุกคน

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะค่ะ

.....แอมนะค่ะอายุ 18

อาชีพ นักเรียน ขี่ คลิ๊กสีแดง

e-mail : [email protected]

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะค่

อยู่ต่างจังหวัดจา สมัครเปนสมาชิกด้วยได้ม้ยค่ะ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทำแบบนี้ถูกแล้วจ๊ะนู๋ แอม...

13. ChocoLazy

28
    2
    0
    คร๊า . . . . . . .

14. เซียนกบ

498
    3
    0
    กบครับ
    อยู่สายไหม
    E-MAIL = [email protected]
    คลิ๊กสีแดง-ดำครับ

15. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ชื่อ ต่อ
    อายุ 27
    อาชีพ พนักงานรัฐวิสาหกิจ
    ที่อยู่ อ.เถิน - ลำปาง
    Tel : 081-0268266
    ขี่ HONDA Click Combile Beakสีน้ำเงิน-ดำ
    E-mail : nu080@hotmail.com

16. gao43

gao43 New Member Member

28
    0
    0
    ==== ชื่อโก้ครับ=====อยู่แถวศาลายา
    อายุ===27
    อาชีพ== Tecnicial Support ที่ทำงานแถวๆหัวลำโพง
    รถ====Honda click สี ขาว-ดำ
    สภาพ==เดิมๆไม่ได้เพิ่มอะไร

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยินดีครับผมเชิญๆมาคุยบ่อยๆเด้อ

18. เซียนกบ

498
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

19. เซียนกบ

498
    3
    0
    ตามนั้นครับ เข้ามาบ่อยๆ

20. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........ดีจ้า.............

21. เซียนกบ

498
    3
    0
    เลิกงาน กลับบ้าน อีก 2 วันเข้าบอร์ดใหม่ครับ

22. เซียนกบ

498
    3
    0
    พรุ่งนี้ไปงานมอเตอร์โชว์ครับ

23. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    รายงานตัวครับ
    ชื่อ แพน
    วันเกิด21 ตค 2524 เพศ ชาย ครับ
    HONDA Click Combi Beak 2004 สีน้ำเงิน - ดำ ล้อแม็กสีขาว
    พักอาศัย อ่างทอง ครับ
    เบอร์ติดต่อ 089-522-2718//086-522-8283 ครับ
    Mail : [email protected]

มีไรส่งข่าวด้วยน๊ะครับผม

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังงี้ครับเรื่องหมายเลขผมจะไม่ใส่บนสติกเกอร์ครับ แต่จะรันไว้เป็นข้อมูลเท่านั้นครับและ "ถึงตัวเลขจะต่างกัน แต่นั้นไม่ได้หมายความว่าใจเราจะห่างกัน" และตัวไม่ใช่รุ่นครับ ที่ใครมาหลังจะต้องเรียกผู้ที่มาก่อนว่าพี่ เราเรียกกันตามอายุครับ ใครแกก็โดนเรียกพี่ไป หรืออาจจะเป็น น้า,อา,ลุง ขึ้นอยู่กะอายุครับ (คงไม่ต้องเรียกใครใครคลับว่า ปู่กะตา นะ หุหุ)
    ปล.อย่าคิดมากนะครับ เรารักกันที่ใจที่เราขี่รถรุ่นเดียวกันครับ รักนะจุ๊บๆ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับผมว่าอีกไม่นานเกินรอครับ เอาสติกเกอร์ของผมเป็น logo คลับชั่วคราวก่อนไหมครับถ้าของจิงมาค่อยว่ากัน เพราะไม่งั้นเดี่ยวเหมือน ผีไร้ศาล ( เปรียบเทียบซะน่าจัวเลย อิอิ )

26. เซียนกบ

498
    3
    0
    มาก่อนเป็นพี่...........................................................
    มาหลังเป็นน้อง.......................................................
    มาพร้อมเป็นเพื่อน...................................................
    ใกล้เทศกาลรับน้องอีกแล้วครับ

27. juntcivic

1,549
    34
    0
    นับถือกันตามอายุครับ :)

28. เซียนกบ

498
    3
    0
    หายไป 6 วัน กลับมาจากพักร้อนแล้วครับ

29. juntcivic

1,549
    34
    0
    พักซะนานแล้วมาหยุดสงกานอีก หยุดซะลืมที่ทำงานเลยนะเนี่ย

30. GAUSS

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อนๆ ทุกคน ครับเข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้