++ ร่วมไว้อาลัยแด่ น้องจ๊อบ ดื่มด่ำ นะคะ ++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องจ็อบด้วยครับ ขอให้สู่สุขคตินะครับ

2. Bobby_ES

Bobby_ES New Member Member

3
    0
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยให้น้องด้วยคับ

3. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
    ขอเป็นตัวแทนจากบางใหญ่โซน..ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

4. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    หลับใฟ้สบายนะจ๊อบ ไม่ได้ไปงานเลยเข้าโรงบาล

5. T@Pzz

T@Pzz New Member Member

3
    0
    0
    หลับให้สบายนะคะ

6. bobby_dj

bobby_dj New Member Member

99
    0
    0
    ถึงแม้ไม่สนิทและไม่เคยคุยกัน แต่การจากไปครั้งนี้ทำให้ใจหายมากๆ หลับให้สบายนะjob .................

7. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ในที่สุดก้อมาหาซักทีนะจ๊อบ...รอตั้งนาน - -"

8. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    อ่ะจิงดิ ??? เล่าให้ฟังบ้างได้มั้ยคับ

9. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    จ๊อบเค้าว่างัยมั่งอะครับ

10. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

11. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    มาเข้าฝันอ่ะค่ะ บอกจ๊อบแล้วว่าถ้าอยากเจอ ให้เจอกันเฉพาะในฝัน 555

จำไม่ได้แล้วอ่ะว่าคุยอะไรกันมั่ง -*-

เอิ๊กๆๆๆ

12. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    ออนเอ็มตอนดึกๆเคยเจอ...แต่ต่อไปไม่มีแล้ว...

13. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    หลับให้สบายนะพื่อน....รักมึงนะ

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เหมือนเจอกันที่สาย1 เลยนะวันนี้ - - *

15. BUNG

BUNG Member Member

40
    2
    8
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

16. Thew115PowerHaus

Thew115PowerHaus Member VIP

755
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ จาก 115 PowerHaus

17. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    คิดถึงจ๊อบบบ ป่านนี้จาเปนไงมั่งนะ

18. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จ๊อบ คืนนี้ พี่จะบอกเจ้าที่ว่าให้อนุญาติให้จีอบมาหาพี่ได้นะ อิอิ

รอตั้งนานมัวแต่ไปหาเพื่อนๆพี่ๆคนอื่นเลยอ่ะ จ๊อบอ่ะ

มาแบบในฝันเหมือน โบว์ นะจ๊อบ อิอิ

19. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    หลับ ให้ สบาย น่ะ เพื่อน จ๊อบ

20. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    แวะมาเที่ยวปั๊มมั่งนะ

21. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    จ๊อบจะอยู่ในใจพวกเราตลอดไปนะ

22. gla_club

gla_club New Member Member

98
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

gla_club

CC#16

23. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เสียใจด้วยคับ เถงเราจะไม่เคยคุยกันแต่ก็เคยยิ้มให้กันเนอะ...หลับให้สบายนะค่ะน้อง....

24. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ผมเป็นตัวแทนจาก HILUX CLUB ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วย

25. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องด้วยคับ หลับให้สบายนะคับ

26. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    เสียใจด้วบนะคับ

ถึงจะไม่รู้จักคนที่ชื่อจ็อบ

ผมก้อไว้อาลัยให้คับ

หลับให้สบายและไปสวรรค์นะคับ

........................................

27. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

28. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับหลับให้สบายนะครับ

29. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็แสดงความเสียใจด้วยนะคับ :'(

30. BEZY BZ MAGAZINE

BEZY BZ MAGAZINE New Member Member

55
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ขอให้คุณ จ๊อบหลับให้ สบาย น่ะคับ จาก vipstyle thailand

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้