มาแล้ว เจ้าตำหรับ กระทู้ ตามสบาย ( ......... )

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 13 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ใครใคร่ บ่น ว่า ด่า กล่าว รัก หลง แอบชอบใคร กรุณา ใช้ คำสุภาพ เน้น จริงใจ ไม่ แหละ นะครับ

ในนี้ คำพูดทุกคำ ผมจะดูแล อย่างใกล้ชิด ยอมรับในสิทธิ ส่วน บุคคล นะครับ :D

2. Maxoutda

1,111
    1
    0
    พรุ่งนี้ ต้องไปทำงานอีกแล้ว เข้าสู่ วังวน ของ คนเมือง ที่กิน เงินเดือน ก็ต้องทำต่อไป เพื่อ เธอ เพื่อ ทุกสิ่ง และ เพื่อ ตัวเราเป็น อันดับสุดท้าย

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    มันมาอีกแล้ว มันมากัยความดัง ..... เสียงลูกปืนครัชดังอีกแล้วครับ ยกครัชมายังไม่ถึงปีเลย ผลิตเงินไม่ทันเลย เซ็งจริงๆ สงสัยต้องเล่นของสูงไปเลย

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    สบายใจจัง วันนี้ได้หยุดอีก1วัน
    อิจฉาเค้าล่ะสิตัวเอง อิอิ

คิดถึงพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนเลยอ่ะ

5. Maxoutda

1,111
    1
    0

ของสูงๆ ที่ว่า คือ ฟาริดา หรือ ป่าว อิอิ :eek:

:D :D :D :D

6. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เลวจิงๆเรยเราทำเค้าเจ็บอีกแล้ว

7. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ง่วงนอนอ่ะ
    อยากเจอพี่ๆน้งๆพร้อมหน้า พร้อมตาจังเลย

8. Maxoutda

1,111
    1
    0
    อาท พี่ก้คิดถึง อาท ทุกลมหายใจ อิอิ

แต่....พี่มีไรจะบอกอาท นะ จงหนักน่น ต่อเสียง ....:rolleyes: เพราะ ตรบใตที่เรา ยังมีการพูดถึง ก็แสดงว่า เขา ยังไม่ลืมเรา นะน้องชาย แต่ทงกลับกัน เรา ไม่เคย นึกถึงเขา แสดงว่า เรา ไม่แคร์ ความรู้สึกเขา หลักการ ง่ายๆๆ เวลา ออหัก งะน้อง :eek:

9. mr11X

mr11X New Member Member

8
    0
    0
    อาร์ตเรามาหาบ้านอยู่เอาเฉพาะ 11x ไหมจะได้เจอหน้ากันทุกวันให้เบื่อกันไปเลยข้างหนึ่ง อิอิอิ

แต่ไม่ขอไปอยู่ด้วยน่ะให้เฉพาะผู้ชายแล้วกัน

10. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ข่าวล่ามาแรง อ เอ เรา ไม่ยอมมารายงาน ผม บอลหลายวันแล้ว เพราะไปติด น้องๆ ที่ไหนอยู่หรือ อิอิ

ว สอง ทราบ แล้ว ป่วน ครับ

11. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    น้องเอ ติดหญิง รุ่นน้อง ปี 1 สิท่า :)

อย่าทำหน้าดุ บ่อยนะน้อง เดี๋ยวพวกน้องปี 1 เค้าคิดว่าเป็นอาจารย์ อิอิอิ:D

(ล้อเล่นนะจ๊ะ แซวกันขำขำ ม่ายได้คิดอะไรจ้า):D

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    มีข่าวมาจาก ไหนไม่รู้ว่า ตอนี้มีการ ดูด สส กัน ครับ พรรคการเมืองเล็ก ดูด สส จาก พรรค ใหญ่ ไปหมดเลย

เห็น แหล่งข่าว ว่า ว่า ทางพรรคเล็ก มีเงินมากมาย ล้นแต่ รวย แล้ว มาเล่นการเมืองทั้งนั้น ผิดกับ พรรคใหญ่ ที่มี อุดมการณื แน่วแน่

น่แหละการเมืองไทยครับ

13. Bowling11X

373
    2
    18
    แวะ...แวะไปผับ...ชอบเพลงนี้จริงๆเลย ใครมีCDเอามายืมฟังหน่อย

14. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รู้สึกว่าป๋าจะมีนะ

15. Bowling11X

373
    2
    18
    วันนี้เพิ่งคุยกับท่านอาท เลยได้รู้ว่ามีเด็กเฮี้ยอยู่คนนึง มันนินทาด่าผมลับหลัง ทั้งที่แม่งไม่รู้เรื่องอะไรเลย แล้วมาพูด ผมเลยขอประกาศว่า มึงกับกูมีเรื่องกันแล้ว อย่าให้กูเจอหรือกูรู้นะว่าใครมาด่ากูลับหลังอีก กูเล่นไม่เลิกแน่..... เงียบมานานแล้ว

16. ART AE110

728
    2
    0
    เงียบมาตลอดเวลา จนเสียใจมากๆๆ แต่อย่าให้รู้ว่าเป็นใครจะตามไม่เลิกเลย

17. ART AE110

728
    2
    0
    หนักแน่น และแน่นหนักอยู่แล้วพี่
    เรื่องแค่นี้ มันให้อภัยกันได้เสมอ
    อาทใจกว้างพอ แต่อย่าให้มีครั้งต่อไป

18. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    ใจเย็นๆๆกันไว้คับพี่ๆๆ ยังไงพวกเราก็ไม่ทิ้งกันคับ

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อย่าให้รู้ว่าเปงใคร ทามไมทำกานแบบนี้วะ ทามไมไม่จากกันด้วยดีละ จากันแล้วยังด่ากานอีก เฮ้อ

20. jobuakwan

jobuakwan New Member Member

9
    0
    0
    ตามสบายจริงๆนะ

คืออยากจะบ่นว่า เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วไปเที่ยวชะอำ ก็ขับปรกติ เร็วบ้างช้าบ้าง เปิดแอร์ วิทยุ กับคน 4 คนเบาๆ
    ไม่น่าเชื่อวะ 16โล/ลิตร กับ เบนซิน95

เติมไป 800 วิ่งได้ 434 กิโล ลิตรละ 29.79 ได้ 16.16โล/ลิตร

แต่ยังไงก็จะไปติดแก๊ส ตอนนี้กำลังหาร้านดีๆอยู่
    แต่ก่อนติดแก็ส จะทำโช๊ค+เปลี่ยนนำมันเครื่อง+เปลี่ยนปะเก็น+เปลี่ยนสายพาน+เปลี่ยนซุ้มล้อ ก่อน

ทำไมรายการมันเยอะเหลือเกิน

อ้อ! เอาวิทยุไปให้ศูนย์ตรวจก่อน เพราะเล่นแผ่น CD-R ที่เป็นหนัง ไม่ได้ แต่ดันเล่น CD-R ที่เป็น MP3 ได้ เซ็งจริงๆ

สรุป มีรถแล้วเหนื่อย แต่ก็สนุกครับ

21. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    ใจเย็นๆกันเน้อ ..ขอบอกอะไรอย่าง สิ่งใดที่เราเลือกและตัดสินใจแล้ว อย่าหันกลับไปมองมันครับ นั่นแหล่ะคือสิ่งที่บอกว่าเป็นตัวคุณ .....เชื่อผมเถ่อะ

22. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ปรัชญาเยี่ยมไปเยยครับพี่ wat

23. mr11X

mr11X New Member Member

8
    0
    0
    พรุ่งนี้ก้อได้ไปดรีมเวิลด์แล้ว เย้............

เจอกันนะค่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ ทั้งหลาย
    สบาย ๆ ๆ ชิว ๆ ๆ
    :D :D :D

24. ART AE110

728
    2
    0
    ขอบคุณคับพี่วัต สำหรับคำแนะนำดีๆๆ

พวกผมจะเดินหน้าต่อไป ไม่กลับไปมองปัญหาข้างหลังแน่นอน

กับเรื่องไม่เป็นเรื่อง จะแน่นหนักและหนักแน่น ทำดีต่อไปเพื่อคลับเรา อิอิ

ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีและดีที่สุดงับ:) :)

25. Bowling11X

373
    2
    18
    ขอบคุณมากครับ พี่วัต ที่เตือนสติ ผมแค่อยากบอกว่าอย่าให้รู้ถึงหูผมอีกครึ่ง ไม่งั้นผมไม่สนแน่ บอกตรงๆเลยว่าโมโหมาก

26. Bowling11X

373
    2
    18
    วันนี้วันหยุดดีใจจัง ตื่นสายโครต แต่ก็อดคิดถึงเด็กฝึกงานที่ทำงานไม่ได้ อิอิ 5555

27. Maxoutda

1,111
    1
    0
    มันอีกแล้วหรือ นี้ มันคนนี้ เป็นคนที่ดังที่สุด ในกระทู้ ตาม สันดาน ครับ

น้อง....... เจ้าเก่า

ด้วย สโลแกน ผมไม่รู้ผม เบลอ อิอิ มันจะเบลอไปถึงไหนหว่า

28. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ไวกิ้งๆๆ วะหะหะฮ่า จะได้เล่นแล้วดิ่...ฮิฮิฮิ

29. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0
    พี่โบโหดจัง..น่ากัวมากๆ อยู่นี่หละดีแย้วพี่ ขำๆสบายๆ ชิวๆ
    ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะงับที่ไม่ได้ไปเที่ยว ติดสอบจริงๆนะครับ ไม่ได้แก้ตัว:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2006
  30. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ไม่เปงไรหรอกพี่เจมส์ วันพระยังไม่ได้มีหนเดียวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้