* - * รายงานตัว กัน หน่อย สำหรับสมาชิก Thonburi Truck * - *

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อยากให้ รู้จัก กันทุกคน ทั้งคนมาสมัครใหม่ แล้ว คนที่เป็นสมาชิกกันอยุ่แล้ว

เมื่อวันก่อน ที่ไปมิตติ้ง บางคน เอ ยังไม่รู้จักชื่อเลย ยิ้มให้กันอย่างเดียว อิอิ

ก่อน อื่น เอประเดิม คนแรกเลยละกัน

ตอบตามที่ได้สติ๊กเกอร์เมมเบอร์ไปนะ
    ชื่อเล่น...เอ A(LADY)
    กลุ่มที่สังกัดอยู่ P4 (Truck Monster)
    หมายเลขสมาชิก 19

ขับรถ อีสุ ดราก้อน-ทีเอฟอาร์ สีดำ คันในรูปลายเซ็น
    บ้านอยู่ ซ.เพชรเกษม 93 (อ้อมน้อย)

คำอธิบาย สำหรับ เพื่อนๆที่เพิ่งสมัครแล้วยังไม่รู้ว่าจุดไหนคืออะไร
    บนสติ๊กเกอร์ที่ได้ไปอะนะ(บางคนก็รู้กันแล้ว)

ป้ายสติ๊กเกอร์ ที่ได้ไป เป็นสติ๊กเกอร์ ประจำตัวของสมาชิก
    รูปทรงแนวนอน สีส้ม คาดลาย ธงชาติไทย
    ภายในมีคำอธิบายที่บ่งบอกถึงเจ้าของเมมเบอร์นั่นเอง

เริ่มจาก บรรทัดแรก
    Thonburi Truck (อันนี้รู้กันดีอยู่แล้ว)

บรรทัดที่ 2
    P4 คือ กลุ่มที่เราสังกัดอยู่ หรือ ทีม ที่เราอยู่นั่นเอง
    จะได้รู้ว่า มาจากกลุ่มไหนเวลาเจอเพื่อนๆตามท้องถนน
    ส่วนเลข 4 เอ คิดว่า เป็น กลุ่มที่ 4 ที่เข้ามาสมัครในธนบุรีทรัค อะ

ต่อจาก พี4
    ชื่อเล่น เป็นภาษาอังกิด ของแต่ละคน

ต่อจากชื่อเล่น
    ก้อเป็น เลขสมาชิก

แค่นั้นแหละ คนต่อไปที่จะตอบกระทุ้ พิมพ์ให้ละเอียดด้วยนะพี่น้อง อิอิ

2. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    ชื่อเล่น...เล็ก
    กลุ่มที่สังกัดอยู่ P4 (Truck Monster)
    หมายเลขสมาชิก 34

ขับรถ อีสุ ดราก้อนสีแดง ครับ

3. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ผม โชคคับ
    กลุ่ม จีนู
    รถกระบะ มาสด้า สีดำ เดิมๆ มัหลังคาอีก ม่ายแรง แต่เซงจักยานนะเอ๊า อิอิ p สะเดิ๊ด ( จำม่ายได้อีกว่า p อะไร ) เหอๆๆๆๆ
    เลขที่ จำม่ายได้อะ ไว้มาเขียนละกัน อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร๊าบบบบ ...........

4. โอห์มครับ
    P4 สังกัด Truck Monster
    รถ ไมตี้เซกส์ สีบรอนช์

5. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ผม กรคับ
    กลุ่มP จำไม่ได้ แต่จีนูอินมาแต่ชาติที่แล้ว
    หมายเลข 21
    รถที่ใช้ก็ ไมตี้ น้ำเงิน เดิมโคตรๆๆๆ

6. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ผม..........นอตคร้าบ วีโก้สีทอง กระบะท้ายบุบทั้ง 2 ข้าง จากการออกกำลังทางก้นของน้องโชค
    อยู่เเถวสาย 2 เนี่ยเเหล่ะ เจอกันทักได้นะคร้าบ ส่วน พีไม่รู้พีอะไรจำไม่ได้ 555+

7. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ผม เอ อยู่ P 5 สังกัด GENUINE เบอร์ 46
    ใช้รถ สตราด้าบ้าเเอา โม เต็ม แต่ ไม่รุจะวิ่งแค่ไหน จอด อู่ 2 เดือน เระ เซ็ง..........

8. Ball Isuzu

Ball Isuzu New Member Member

32
    1
    0
    ผมบอลนะยะ อยู่จีนูอีน เบอร์กับพีจำม่ายได้น่ะคับ
    ใช้รถอีสุ มังกร เครื่องยนต์ ม่ายมีรายดี วิ่งบ้านๆ สวยแบบจนๆ แรงแบบพอเพียง
    N/A ครับ (วิ่งได้ก้อบุญแล้ว อิอิ)

9. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ชื่อ หนึ่ง
    P4 กลุ่ม Truck Monster
    N 201

ขับ อีซูซุ ดีแมกซ์ 4ประตู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2008
  10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โอ้ด คับ อิอิ

P4 คับผม NO....?

ขับ แวน ทูโทนคับ บ้าน อบู่หลัง มสยาม คับ

12. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    JOEY P.5 NO.22 สังกัด GENUINE RACING TAME

ไมตี้เขียวเดิม อยู่บางบัวทองคับ

13. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    ทรายค๊ะ เมียไอ้เอ มันอยู่ไหน ทรายอยู่ด้วย อิอิ

14. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
  15. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ชื่อ เอก P.4 No.30 Truck Monster ครับ

16. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ผม .....ลี่ ครับ
    อยู่ ใน ทีม GENUINE ครับ
    LINLEE
    No. 25
    ไช้ อีซุ ดร้า ก้อน อาย ครับ และ TRITON .....ครับ

17. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ผม ไผ่ ใครก็รู้จัก
    อยู่ P6 อู่ช่างฟอร์ด แรงทั้งอู่ไม่ได้โม้
    เบอร์ 68
    ใช้ อีซุซุดราก้อนคู่ใจ มิตซูtriton ป้ายแดง 4ประตู toyota ae100 สีฟ้า และ
    รถพ่วง 18 ล้อ

18. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ผมต่อ P.20 NO 176 ปลิวลม เรซซิ่งคับพี่น้อง....
    !! โบเดิมจะปายสู้คัยเค้าได้....อิอิ แต่สู้ด้วยจัยคับผม !!

19. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ผมไอ้เบลล์...
    อยู่ ใน ทีม พี20
    เบอร์28
    รถsport rider

20. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ผม กบ (KOB DRAGONEYE)
    กลุ่ม P 4 (Truck Monster&ต้อยดีเซล)
    No.26

21. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ฉันซัง
    กลุ่ม P ไหนยังไม่รู้
    ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

22. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    กรูแบงค์D MAX P20 สังกัดปลิวลม เรซซิ่ง NO 169
    มาแล้วก๊าบบบบบบบบบบบบ.......................................

23. หนึ่งไมตี้

หนึ่งไมตี้ New Member Member

1
    0
    0
    ผมหนึ่ง P20 สังกัดปลิวลม เรซซิ่ง NO 174
    ขอเอี่ยวด้วยคนขอรับ.............................

24. ผม.อาร์ทคับ
    P.20 ทีมปลิวลมเรซซิ่ง
    ขับ.อีซุ TFR

25. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    ผม เดช ยังไม่มีทีม ไม่มีรัยทั้งนั้น ว่าจะเข้าไปสมัครวันนี้ด้วย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ..........อิอิ

26. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันนี้เจอกันทุกคน อิอิ

27. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    รอด่วยคร้าบ

28. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    เอจะมากันทั้ง 2 คนเลยหรอ

29. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ จัดไปคับ

30. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    แล้วผมล่ะคับ

พี่ไผ่จัดให้หน่อยคับ

รถเดิมๆ เข้าได้ป่ะคับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้