ถึงสาวก cefiro ตัวนอกทั้งหลายระวังอะไหล่ท่าน น่ะครับ !

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย note cefiro, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    ประกาศๆๆ

สาวก cefiro ตัวนอกทั้งหลายระวังอะไหล่ท่าน น่ะครับ !

เนื่องจาก ได้นำรถไปจอด บริเวณชั้น5ของ พันธ์ทิพย์ สาขางามวงค์วาน เวลา 13.00น.-14.40น ของวันที่ 21มี.ค51

การ์ดกระจกมองข้างแท้ สีดำเดิม สติกเกอร์ครบ มีพาสนัมเบอร์ โดนขโมยไป (กำลังติดต่อขอดูกล้องวงจรปิดของทางพันธ์ทิพย์ อยู่)

ระวังๆหน่อยน่ะครับ....คนเอาไปคงชอบตกแต่สไตล์ตัวนอก (ขนาดผมจอด งานแข่งรถ คนเยอะๆๆ เดินไปมาๆๆ เค้ายังไม่ขโมยเลย...)

เคร้า...

น่าเห็นใจ...นักซิ่งกระเป๋าบาง... (มันไม่ใช่ของๆเราก็อย่าไปเอาของเค้า ครับมันไม่มีความสุข )

2. NaObi_RB only

NaObi_RB only New Member Member

55
    5
    0
    ระวังกานหน่อยนะคับ เด๋วนี้โจรมันชุม

note cefiro ถูกใจสิ่งนี้
  3. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    คับของให้จับคนเอาไปได้นะคับ.เพื่อนพี่น้องเชฟ..ระวังกันด้วยนะคับ

4. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    up...............

5. NATTY_ABLAZE

NATTY_ABLAZE New Member VIP

27
    2
    0
    upup

6. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    ไอ้โจร บัดซบ สาบแช่งสงมันให้ดับอนาถ

7. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ต้องระวังให้มากครับ

8. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    หนึ่งในของหายาก

9. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    รถเพื่อนผมจอดที่ห้างโดน ขโมยวอเทอร์การ์ดแท้ด้านหลังขวาอันนึงอ่ะ (แท้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 สิงหาคม 2008
  10. Mr.ChaiKarn

Mr.ChaiKarn New Member Privilege

316
    2
    0
    ของหายาก... ต้องระวัง

ปล.โจร คนเอาไปแม่งเลวสุดๆ มึงแม่งรักรถมึงแล้ว มึงคิดว่ากูไม่รักรถกูรึไง ไอ้เวร

11. e30-Turbo

e30-Turbo New Member Member

25
    2
    0
    น่าจะมีกันขโมยแบบปล่อยไฟฟ้าช้อตบ้างนะ

12. เลวระยำจริงๆ

13. ARTSPAROL

ARTSPAROL New Member Member

5
    0
    0
    .....เสียวคับ.....
    มาทำงานที่พันทิพย์ทุกวันเลย
    เอารถมาจอดทุกวัน จะโดน ไหมเนี้ย......
    เศร้า

14. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เวเทอร์การ์ดก็เคยหายเหมือนกันครับ คอนเฟิร์ม แต่ หาย หมดคันเลย -*-

15. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    จังไรจริงคับ เล่นของหายากในตำนานซะด้วย

ว่าแต่ ตั้ง 3-4 เดือนแล้วจับตัวได้ยังคับเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้