โครงการในอนาคต

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Torlek_Celica, 10 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    พื้นภายใน :eek:

2. Tookatoon

Tookatoon New Member Member

19
    0
    0
    สวยจัง

3. tastesense

tastesense New Member VIP

82
    6
    0
    ขยันจิงๆครับ รอดูต่อครับ

4. A 173

A 173 New Member Member

18
    0
    0
    ไปถึงไหนแย้วครับ ติดตามอยู่นะครับ ความรู้สึกเหมือนกัน ครับ กว่าจะออกได้ขนาดนี้ ทั้งเหนื่อย ทั้งทุนสูง แต่ชอบ อะครับ ทำไงได้ โฟสรูปอีกนะครับ รอชมอยู่

5. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    ติดช่องลมแล้วครับ เหมือนมีเหงือกจะหายใจ :eek:

6. Torlek_Celica

275
    0
    0
    เดินสายไฟรอจะติดผ้าหลังคา กับพรม อยู่ครับ:D

7. Torlek_Celica

275
    0
    0
    หาได้แว๊ว... ต้องมีตัดทิ้งกันบ้างครับ เผยอนิดหน่อย:p

8. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ยืนอยู่ข้างรถแปบเดียว แผงประตูก็เดินมาส่งพอด:cool:

9. Torlek_Celica

275
    0
    0
    Kick panels
    ลองเอามาทาบเล่นๆดูก่อน เนียน

10. Torlek_Celica

275
    0
    0
    พรมแปะ เสร็จแล้ว
    ส่วนที่เห็นหุ้มพลาสติก คือส่วนที่ยกออกได้ตลอดเวลา
    ตรงที่ไม่หุ้ม คือติดกาวไปเลย:cool:

11. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    เนียนดีจัง

12. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    กระจกมองข้างตรงแก้มหน้าแบบในรูป หาซื้อจากที่ไหนครับ หรือใครมีรบกวนแจ้งหน่อยครับ เพราะตอนนี้เพิ่งซื้อรุ่น 007 มา แต่เทียบดูแล้วไม่เข้า เลยอยากได้แบบในรูปมากกว่า โทร.0-4770-7277

13. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    สวยเนียน จิงๆ

14. Tookatoon

Tookatoon New Member Member

19
    0
    0
    ขยันจริงๆสุดยอด

15. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ที่สุดของ GEN1 แล้วคันเนี้ย!

เก็บรายละเอียดทุกเม็ดจริงๆ !
    :D

16. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ผมรอลุ้นดูตอนเสร็จด้วยคนครับ อดีตเคยมีเจน2รุ่นคุณพี่ทิแต่ปั้นไม่เสร็จทุนไม่ถึงเลยต้องปล่อยให้เจ้าของใหม่ไปปั้นต่อครับ

17. JAY@NSX

JAY@NSX New Member Member

23
    3
    0
    ขอแอบมาดูหน่อยนะครับ จาก PRELUDE COM. เจครับ (ไม่รู้จำได้ป่าว)

- ก่อนอื่นเป็น TA23 ที่สุดๆ ของที่สุด และญี่ปุ่นจริงๆ ครับ

- ความพยายามที่ดูมาขอบอกว่า ยอมรับครับ นับถือจิงๆ

- เปิดให้พ่อดูแล้วครับ พ่อบอกเค้า เก่งจิงๆ อืมจิงๆครับ พ่อผมเคยใช้รถรุ่นนี้ตอนนี้เก็บไปแล้ว

- การหาของต่างๆนี่ ของ PRELUDE GEN 2-3 ก็หายากมากแล้ว อันนี้เก่ากว่าอีก หามาได้นี่สุดยอด

- สุดท้าย ขอบอกว่า "เยี่ยมมากๆๆครับ"มีโอกาสอยากจะได้ชมบ้างครับ :) :) :)

18. ทิ

ทิ Guest

0
    0
    0

บอย พี่หมู ปั้นเสร็จแล้วนะครับ พร้อมเครื่อง 3S GTE .

19. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    รอลุ้นครับ !!!

ยกนิ้วให้กับความพยายามคร้าบต่อเล็ก !
    :)

20. bbgun

220
    4
    0
    อยากเห็นอะครับพี่ทิ ติดต่อพี่หมูใด้มั้ยครับ

อยากเห็นอะครับพี่ทิ ติดต่อพี่หมูใด้มั้ยครับ

21. kurtcobain

kurtcobain New Member Member

2
    0
    0
    ขอทราบราคา

เพิ่งได้ GEN 1 มาครับ
    อยากทราบราคา ชุดไฟเลี้ยว หน้าซ้าย-ขวา
    - กันชนหน้า
    - คอนโซลหน้า
    ใครมีข้อมูล หรือมีขาย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

22. TWINCHARGER

TWINCHARGER New Member Member

2
    0
    0
    ใจรักจิงๆ สุดยอดเลยคับ

23. K.T

K.T New Member Member

4
    0
    0
    แอบมาชม มีความตั้งใจๆมากๆ ขอชม สู้เขานะเอาใจช่วย:)

24. Torlek_Celica

275
    0
    0
    วันเสาร์เข้าไปดูมา กำลังประกอบร่างอยู่ครับ

25. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ลิ้นหน้าเป็นไงบ้างครับ:p

26. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ใกล้แล้วๆ

27. bbgun

220
    4
    0
    ไม่เสียแรงที่รอคอยเลยครับสวยจริงๆ

28. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ถามต่อ หรือพี่ลิบก็ได้ครับ กันชนที่ต่อได้มาต้องดัดให้เข้ารูปเข้ารอยหรือเปล่าครับ

29. ทิ

ทิ Guest

0
    0
    0

บอยครับ ติดต่อพี่หมูได้เลยครับ 081-8819000
    หรือ hotmail ก็ได้ครับ

[email protected]

ใช่คันของผมหรือเปล่าก็ไม่รู้ (ถ้าใช่ผมก็คงหมดเงินปั้นต่อแล้ว) ก็ปั้นต่อเสร็จแล้วแต่ก็ไม่ค่อยได้ขับเดือนหนึ่งจะขับเล่น 2-3 ครั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้