316กับ318 รุ่นไหนยาววกว่าคับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย เข้าซอยออกถนนใหญ่, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ316กับ318 ตัวถังรุ่นไหนยาววกว่าคับ และรุ่น i กับไม่ i รุ่นไหนยาววกว่า พอดีผมอยากได้แบบเล็กๆสั้นแบบไหนตัวถังสั้นสุด

1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ไม่แน่ใจครับแต่ต่างกันไม่มากครับตัวถังน่าจะเท่ากันแต่คงต่างกันที่ กันชนในแต่ละรุ่นครับ

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    มันเท่ากันไม่ใช่เร๊อะค๊าบบบไม่งั้นชุดแต่งจะใส่กันได้เร๊อะครับ นอกจากชุดแต่ง 4 ประตูกับสองประตู?? ที่ใส่กันได้เฉพาะกันชน เสกิตร์ข้างต้องเอามาแก้อะค๊าบบ

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ช่ายครับพี่ตัวถังเท่ากันแต่แตกต่างกันที่ชุดแต่งครับ ที่เหลือก้น่าจะตามขนาดที่ผมโพสไปครับ

4. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    รู้แค่2ยาวกว่า4นิดเดียว

5. peakky

peakky New Member Member

6
    0
    0
    ผมรู้แต่ว่า 316 ช่วงท้ายจะสั้นกว่า 318 ประมาณ 1 นิ้วกว่าๆ
    เพราะเคยจะใส่กันชน M แล้วมันยาวเกิน เลยต้องใส่เป็น fiber อะคับ...:p

6. PUENeto

PUENeto New Member Member

20
    0
    0
    ซุ้มล้อหลัง ไม่เท่ากัน

7. Fah_superred

Fah_superred New Member Member

3
    0
    0
    อืมมมมม....มานเป็นอย่างนี้นี่เอง.....:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้