รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ชื่อ ตั้ม คับ

ใช่ Galant Sigma Model A123A Engine 4G52

อยู่ชัยภูมิคับ ติดต่อ 086-7238246 , [email protected]

ยินดีที่รู้จักทุกคนที่ใช่รถ Sigma นะคับ :)

ตอนนี้ดีใจมากๆ คับ ที่ได้เว็บบอร์ท Sigma Club ยังไงต้องขอบคุณพี่เก่ง Rcweb ด้วยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กรกฎาคม 2008
  2. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    มาครับ ชื่อหนึ่งครับ ใช้ A121 เครื่อง SR20โบครับ ฝากตัวด้วยครับ

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีคับพี่หนึ่ง มารายงานตัวคนเเรกเลยนะคับ :D

4. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    SR ฝาดำหรือแดงครับ ห้องเครื่องเต็มมั๊ยครับ มันต้องแปลงแท่นเครื่องมากหรือเปล่า

5. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    งานนี้พลาดไม่ได้ ขอเป็นสมาชิกด้วยนะครับ ซื่อ อ่ำ ครับ
    4g32 เดิมๆตากลมครับ
    ขอบคุณ คุณตั๊ม นะครับที่ทำให้มีคลับนี้ขึ้นมา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 เมษายน 2008
  6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ยินดีคับ :)

7. zai F22b

zai F22b New Member Member

10
    1
    0
    เป็นสมาชิกด้วยคนครับ
    ชื่อ ไซ ใช้ A123 ปี 79ไฟกลม
    เครื่อ 4G52ครับ ขอบคุณ คุณตั๊มด้วยครับ
    ดีมากเลยครับจะได้ปรึกษากันได้เรื่อง Sigma

8. Iต้

Iต้ New Member Member

19
    2
    0
    ผมเต้ครับขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ อยู่ชลบุรี Galant colt อยู่คับ
    ตอนนี้น้องอุสไม่สบายต้องขอคำชี้แนะหน่อยนะครับ
    0800932237 เต้คับ

9. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ขอเข้าสมาชิกด้วยคนน่ะ ผม ดิ้ล Galant Sigma A121
    อยู่ กรุงเทพ อ่ะ
    mail [email protected]

10. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    เรา ว่า น่า จะ มี ติก เกอร์ Sigma & GTO Club น่ะ

11. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ตามนั้น จัดไป [​IMG]

ยินดีต้อนรับคับ :)

12. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีสำหรับทุกท่านครับ งานนี้ถ้าไม่มีคุณน้องตั้มล่ะก็เสียดายแย่เลย...อิอิ

13. gassydjay

gassydjay New Member Member

43
    3
    0
    มารายงานตัวแล้วจ้า หายไปนานเลยต้องขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยคับผม ผมชื่อเก่งคับ ขับซิกม่าไฟกลม A123T สีขาว เครื่องRb20det เดิมๆๆเลยคับ

14. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เหลือที่ดี้อีกคน คับ อิอิ

15. Iต้

Iต้ New Member Member

19
    2
    0
    พี่ๆอยู่แถวไหนบ้างครับ ผมอยู่ชลบุรี

16. Diamond X

274
    5
    0
    อยุ่ แถว ไหน อ่ะ
    เรา เพิ่ง กลับ มา จาก ชล บุรี วัน นี้ เอง อ่ะ

17. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อยู่ชัยภูมิคับ ใกล้สุด!! :D

ผมก็สั่งของเเถวชลบุรี ร้านลุงนิพล อะคับ

18. Diamond X

274
    5
    0
    ซะ งั้น ตา ตั้ม

19. gassydjay

43
    3
    0
    อยู่ นนท์ จ้า แถว งามวงวานคับ

20. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ขอเข้าร่วมด้วยคนนะครับ ชื่อ ยะ ครับ ใช่ A121 SR20det ฝาแดงครับ

http://www.cardomain.com/ride/2193283

ดีใจมากครับที่ได้มีเว็บบอร์ท Sigma & GTO Club

21. comedy

comedy New Member Member

47
    2
    0
    มาแล้ว..แฮกๆ.. มัวแต่ยุ่งกับงานครับ..มารายงานตัว

อีก1ซิกม่าครับ
    ผมดี้ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
    อยู่แถวบางขุนนนท์ครับ
    บอดี้ A121 ลง SR20โบ ฝาแดงครับ

***อ้อ..คุณตั้ม กันชนหน้า-หลัง ถ้าชุบที่ร้าน ต.บุญนาค(บางกรวย) เค้าคิด1,000-1,200 ครับ***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
  22. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ยังไม่ได้สมัคร แต่มา มองๆๆ ไว้ก่อนได้มั๊ยอ่าาครับ

23. gassydjay

43
    3
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ คุนยะ Sigma :D

24. gassydjay

43
    3
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ คุนยะ Sigma :D

25. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ขออภัยที่มาช้า ช่วงนี้งานยุ่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักชาวSigma & GTO ทุกท่านครับ

26. อาลูโตะ

304
    7
    0
    หายไปไหนกัน

27. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เงียบ

28. Ewing

Ewing New Member Member

2
    1
    0
    ขอเข้ากลุ่มด้วยสิครับ

เพิ่งเสร็จครับ Galant GTO MII ปี 71 เครื่อง Saturn 1600
    ชื่ออ้นครับ 081-402-5858 อยู่รัชดาฯ ซอย 32 ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

29. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ยินดีที่ได้รู้จักคับคุณ อ้น รถเหมือน Mustang เลย หุหุ

30. gassydjay

43
    3
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ คุนอ้น รถสวยจังล้อก้อสวย..อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้