แจ้งข่าวเรื่องงานที่จะถึงเร็วนี้ๆครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 27 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    พี่ต้น ผมติดต่อทีมงาน motor track ไว้อ่ะคับ อาจจะมีขับในงาน หรืออาจจัดแข่ง ในงาน motor track ครบ 2 ปี อ่ะคับ ที่ลานจอดรถ สถานีรถไฟ บางซื่อ อาทิดที่ 26 นี้ ยังไง เขาขอ ข้อสรุปของเราอยุนะครับ เค้าอยากกให้เราไปหนุกๆกัน ครับ

2. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18

เห๊ย... K-Knight Drifter ! ! !

พวกมึงสมควรจะไปกันได้แล้ววววววว

อืดกันอยู่นั่นนนนนนนนน - -"

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    มีใครไปบ้าง ครับ ขอรายชื่อ ด่วน ขอบคุณน้องเบส ที่ติดประสานงานให้ นะ ครับ

4. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    เอ้า พวกเรา ไปโดนัทโชว์กันเร็ววววว
    ป.ล. สีขาวTYPE R หล่อสาดดด

5. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ถ้าไปกันก้อเอาด้วยอยุ่แล้ว.... มิเคยขัดข้อง

หลังๆนี้ ไม่เจอพี่ต้นเลยหว่ะ วันไหนนัดไปนั่งคุยกันที่อู่หน่อยดิ

6. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    น้องผม ไป ผมไปด้วย ไปดู อิอิ

7. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    รอดูว่าคนไปเยอะก่อนรึเปล่า หุหุหุ :D

8. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    จัดป่ายย พี่หยก ไปลาก หมื่นรอบเลยไม่มีพักกลางเสียงสะใจวัยรุ่น แป๊ดดดดดดดดดดดดด........

9. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    พักกลางมีเว้ยยย ที่ไม่มีอะพักปลายยย ลากถึงหมื่นรอบแล้วมึงกรุณาซื้อเครื่องTRD Gr. A ให้กูแทนละกันเพราะเครื่องกูคงลาโลกตั้งแต่9000แล้วหละ

10. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    ออกมาจากบ้านตัวเองให้ได้ก่อนเหอะ

11. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0

โทษทีลืมๆๆเรื่องหม้อพัก 55

ลากเร้ยยยยยยยย

12. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    เย็ดเข้นานๆมันจะโผล่มาทีนึง :eek:

13. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    อู เล่นเวปเป็นด้วย -*-

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปด้วยคนนะครับต้น

15. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ได้เลยครับพี่บี อาทิตย์นี้เจอกานนะครับ

16. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    จัดไปงานนี้ อิอิ

17. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แล้วเจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้