ขอขอบคุณสมาชิกที่ร่วมกันติดสติกเกอร์ www.racingweb.net ที่รถของคุณ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    เอามาโชว์มั่ง ว่าคันเล็กๆ อย่างมิร่า ก็ม่ายลืมเว็บที่ทำให้ผมรู้จักเพื่อนๆในทีมที่ดีๆ อย่างbezii และ indy

Mor ถูกใจสิ่งนี้
  2. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    ผมก็มีครับ

3. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    มีอยู่กับชื่อ club คร้าบบบบ

มีอยู่กับชื่อ club คร้าบบบบ

4. ิอิอิ ร้านก็ติดรถก็ติด

5. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ติดเหมือนกัน แต่อันเล็กๆ

6. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เอาด้วยคร๊าบ ทั้งหน้า และหลัง

7. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เพิ่มเติมครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2008
  8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ กลางกระจกหลังเลยครับ เดี๊ยวเอารูปมาให้ดู :D:D:D:D

Mor และ ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  9. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ติด อยู่กลางกระจกหลังเหมือนกัน

10. seng_hz

seng_hz New Member Member

96
    1
    0
    ขอที่นึงครับ เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดู

11. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ...ต้องหามาติดบ้างแล้ววววว :D

12. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ติดอยู่ใต้ชื่อทีมอะคับ แต่แบบ ใหม่ ติดอยูกระจกหน้สบ้าน 2 บานเลย อิอิ

13. AC93

AC93 New Member Member

98
    3
    0
    ต้องไปซื้อมาติดซะแว๊ววววเด๋วตกเทรน

14. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ติดอยู่ที่รถเหมือนกันครับ เด๊ยวจะถ่ายรูปแล้วจะมาลงครับ

ที่สำคัญ racingweb.net ติดอยู่ในใจป๋ม ตั้งแต่ป๋มเข้ามาสมัครเป็นสมาชิกแล้วครับ

15. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    มีเหมือนกันนนนน

16. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    อินเทรน

17. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    กระผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิก จะหามาติดรถบ้างหรือซื้อมาติดบ้าง จะต้องหาซื้อและทำอย่างไรครับ เพราะสวยดีครับ

18. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    รถแชมป์ของพี่ตี้ ในคลับ Mitsu-Champ ครับ

ส่วนของผม หาขนาดเหมาะ แปะกระจกข้าง บานหลังอยู่อ่ะ

19. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    :Dแหล่มครับ ติดมานานแว้ว...วว สติกเกอร์ racing web ขายดีเสมอต้นเสมอปลาย ที่ค้าขายมาจนถึงวันนี้ก็เพราะที่นี่เป็นส่วนหนึ่งของอาชีพครับ ขอบคุณคร๊าบ..บบๆๆๆ:D

20. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
  21. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    เอามาติดอยู่ที่กระจกหน้าร้านสวยเด่นดีครับ

22. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    แจมด้วยจร้า

:D:D:D
    Nakhonsawan Racing Club

23. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    ด้วยคนครับบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2010
    1ST ถูกใจสิ่งนี้
  24. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไปตัดก่อนติดแน่ๆ เดี๋ยวเอามาให้ดูน่ะครับคุณเก่ง
    racing จงเจริญๆๆๆๆๆ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  25. kudolbaruz

kudolbaruz New Member Member

42
    0
    0

พวกกุณแจน่ารักดีครับ

26. เพิ่งถ่ายมาครับ อิอิ

ม่ายค่อยมีเวลา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2009
  27. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    จัดไปหนึ่งรูป

ผมคิดว่าได้ความรู้ และเพื่อนจากที่นี่เยอะมาก
    แล้วจะไม่ให้ Credit ได้ไงครับ

แก้ไขล่าสุด: 25 มิถุนายน 2008
  28. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    www.RacingWeb.net

ตามลงอีกรูปคับ..อิอิ

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เดียวหามาติดบ้างดีกว่า

30. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จัดไปครับ ติดสองข้างเลยซ้าย-ขวา...:D

อันนี้ได้รับที่งาน pump up auto salon หลายปีมาแล้ว ตอนนั้นกำลังไปยืนด้อมๆมองๆ E30 คันสีฟ้าๆในเต็นท์:D
    หมวกใบนี้ใส่ใช้งานตลอด...:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้