รบกวนสอบถามเรื่องฟิล์ม สเต็ปตัวนอกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Aloha!?, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    คือพอดีว่าจอง new jazz มาแล้ว อยากจะสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องรหัส
    ฟิล์ม สเต็ป หน้าใสเขียว หลังดำแบบรถนอกว่า

ติดตัวไหน ยังไง ยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ที่เหมือนที่สุดอ่ะครับ

จะได้เตรียมข้อมูลไว้ รถออกมาจะได้ไปติดเลยน่ะครับ...

รบกวนด้วยนะครับ...ไม่ได้อยู่ในคลับนี้ เกรงใจจัง...

ขอบคุณครับ

2. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    ที่รู้มานะคับ

หน้าใช้ lamina L75

หลังดำใช้ 60% อ่ะคับ

3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณคับ หน้าเท่าไรอ่าคับ

ขอบคุณคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:37:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:36:41 ----------

อ่อเข้าใจละคับ

4. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกัน ขอบคุงคัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้