Fast and Furious 4 เพิ่มเติม clip ให้หน้า 3 คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R2D2, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อยากดูคร้าบบบ

2. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ชอบครับ ไม่พลาดแน่

3. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0
    น่าดูอย่างงี้พลาดได้ไง

4. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    น่านแหละคร๊าบ
    เขาแค่ว่ากันว่านะ
    มานเป็นข่าวลือ
    เห็นว่า
    เนื้อเรื่องจาย้อนไปตอนที่ไบรอันติดคุกต่อจากภาคแรกอ่ะ
    แล้วออกมาเจอกะโดมินิคแล้วแฟนโดมินิคถูกฆาตกรรมมั้ง
    ไรประมาณนี้แหละ
    แล้วจาเป็นที่มาว่าโดมินิครู้จักกะฮานได้ยังไง
    แต่พออ่านแล้วมาดูรูป
    ผมก็กลับพบว่ามานมี R35 ด้วยซึ่งในตอนนั้นมันยังไม่เกิดเลย
    แถมตอนที่บอกว่าต่อจากภาคแรกที่ไบรอันติดคุก
    รู้สึกพี่แกไม่ได้ติดคุกนะคับ
    ถ้าใครจำไม่ได้
    กลับไปเปิดดูดีวีดีภาค2นะครับ
    แล้วมานจามีเหตุการณ์ที่ต่อจากตอนจบภาคแรก
    ที่ไบรอันขับ MR-2 สีแดงหนีไปตามเมืองต่างๆ
    จนไปซื้อR34แล้วไปอยู่ไมอามี่อ่ะ
    เพราะฉนั้นสปอยล์ที่ในเน็ทปล่อยออกมามันยังดูแย้งๆอยู่
    ซึ่งผมคิดว่า
    มันน่าจะเป็นเหตุการณ์ก่อนภาค 3 มากกว่า(เพราะอายุอานามของ R35 ไม่ค่อยห่างกันมากเท่าไร)
    แบบว่า
    ฮานไปอเมริกาซึ่งได้ไปพบกับโดมินิคที่ตอนนั้นได้พบกับไบรอันอีกครั้ง
    (แล้วโรมัน เพียร์ซไปอยู่ไหนอ่า - -)
    แล้วเกิดเหตุการณ์ไร งุ๊งงิ๊งๆ ร่วมซิ่งกันไรแบบนี้อ่ะ
    อันนี้แค่ความคิดผมนะ
    แต่น่าติดตามโคตร
    ไว้มีข่าวมาจะแจ้งให้อีกนะครับ

5. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
  6. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    รอดู และรอเก็บ

7. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    รอชมเช่นกันครับ เอาพอล วอล์คเกอร์ กลับมาเล่น ดีครับ...

8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=fSMsFh46jac[/media]

9. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    รถแต่ละคัน นะ

10. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    น่าดูจริงๆ

11. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    เฮ้ยๆ
    พวกพี่ๆทั้งหลายผมไปเช็คบางเว็บก็มีชื่อ Sung Kung ที้เล่นเป็นฮาน
    แต่บางเว็บก็ไม่มีอ่ะ

12. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. Sir.Por

Sir.Por New Member Member

418
    1
    0
    รอๆๆ

14. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    อยากดูเร็วๆจัง

15. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    น่าดูมากๆ

16. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    อยากดู ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้