** รวมรูป งานมิตติ้ง ร่วมกับรายการ topspeed 01/06/51 คับ (รวมกระทู้แล้วคับ)**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย te_uan, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ...ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกท่านนะคับ...ที่ให้ความร่วมมือกันเป็นอย่างดี....(อาจจะดูแลกันได้ไม่ทั่วถึงนะคับ..แต่เท่านี้ผมก้อดีใจแล้วคับ)

...และก้อต้องขอขอบคุณพี่บั้ม รายการ TOPSPEED ...ขอบคุณ ร้าน กิน-เล่า ที่ให้ ส่วนลด% ขอบคุณ TAWANNA 2 ในเรื่องของสถานที่ (ที่ได้ให้ไปเบริน์ยางกัน...ไม่รู้อนุญาติหรือป่าว...5555+)

...เอาล่ะมาชมภาพบรรยากาศกันเลยดีกว่า....(ในส่วนที่ผมถ่ายนะคับ....ของพี่หนุ่มกับเต้อีกเพียบ)​

เริ่มกันที่.....ของเต้ก่อนเลยดีกว่า.....ตามมาด้วยรูปสวยๆของเพ่หนุ่มคับ...

เอารูปมิตติ้งมาให้ดูกันครับ

ของเต้ถ่ายไม่ค่อยครบอ่าครับ...........แบบว่างงๆร้อนๆอ่าครับ

ชุดใหญ่คงต้องรอน้าหนุ่มอ่าครับ:)

เริ่มกันด้วยสมาชิกที่โดนหลอกไปชูก้าบีช.......อิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2008
  2. te_uan

708
    25
    18
    ต่อกานเลยครับ...........มีขาว+ดำ309แพ้คคู่ด้วยครับ

3. te_uan

708
    25
    18
    ชูก้าบีชต่อครับ:D

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอบคุณครับ เต้ OS ทวินเพลท :)

5. te_uan

708
    25
    18
    ต่อๆๆกานครับ...ก่อนออกรถพี่ตั้มมีงอแงนิดหน่อยแต่อยู่กะช่างมะกลัวอยู่แล้วครับ:)

6. te_uan

708
    25
    18
    และแล้วก็มาถึงตะวันนา2สถานที่นัดหมายจ้า:D

7. te_uan

708
    25
    18
    มาดูต่อเลยครับ...............แดดร้อนโคตรๆแต่มากานเพียบเลยครับพี่น้อง:)

8. te_uan

708
    25
    18
    มีเยอะเลยครับ.........

ปล...........อาจานบามหล่อโคตรๆครับ:D

9. te_uan

708
    25
    18
    แก้งขาวครับ.............สีนี้สวยจิงๆ:D

10. te_uan

708
    25
    18
    แก้งขาว(ต่อครับ):p

11. te_uan

708
    25
    18
    แอบถ่ายของลับรถพี่โอม.............อิอิ

แล้วก็รูปชาวคณะต่อครับ:cool:

12. te_uan

708
    25
    18
    ต่อๆๆๆครับ............มีเครื่องมาให้ดูด้วยครับ:D

13. te_uan

708
    25
    18
    ยังไงก็เจ............เอสอาร์ไม่ยอมหรอกจ้า...........อิอิ:D

14. te_uan

708
    25
    18
    ใกล้หมดและครับ............อดทนโหลดกานอีกหน่อยนะครับ;)

15. te_uan

708
    25
    18
    ภาพชุดสุดท้ายนี้นี้ล้อเทพกะเบรคเทพครับ................ของใครน่าจาเดาไม่ยากอ่าครับ

หมดแล้วครับ....................เต้ไม่ได้ถ่ายหลังจากพี่หนุ่มถ่ายแล้วอ่าครับ..............ขอโทดที่มีรูปไม่ครบทุกท่านอ่าครับ

แบบว่าเต้สู้แดดไม่ไหวอ่าครับ........แล้วกล้องพี่หนุ่มถ่ายสวยกว่านี้เยอะอ่าครับ.......เต้เลยไม่มีรูปพี่ๆที่มาทีหลังอ่าครับ

เอาเปงว่าเรียกน้ำย่อยไปก่อนนะครับ.........เด๋วรอชุดใหญ่ของพี่หนุ่มอ่าครับ:D

16. te_uan

708
    25
    18
    กำ.............มีคลัชแค่นี้ก็เปงฉายาได้เลยเหรอครับพี่..........อิอิ

ขอโทดพี่คิมด้วยนะครับ......ไม่มีรูปรถพี่เลย.......พี่มาตอนผมละลายไปกะแสงแดดแล้วอ่าครับ....:cry:

ปล.......รถพี่คิมสวยตลอดเลยอ่า:)

17. SkuLL

314
    3
    0
    รูปสวยมากครับ ชัดดีแท้ๆ ขอบคุณสำหรับรูปงามๆนะครับ เต้ OS อิอิ
    ปล. ไม่มีรูปผมดีแล้วครับ รถผมคันนี้ไม่ค่อยสู้กล้อง สู้แสงซักเท่าไร อิอิ

18. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เต้ OS ................!!?!?

19. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    รูปมิตติ้งมาแล้ว

เยอะมากดุกันไปเรื่อยๆๆนะ อาจจะไม่ปะติดปะต่อเท่าไหร่
    URL=http://uppic.soizaa.com/][​IMG][/URL]
    URL=http://uppic.soizaa.com/][​IMG][/URL]

แก้ไขล่าสุด: 3 มิถุนายน 2008
  20. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ต่อ ปาย พี่ หนุ่ม หุหุ

21. ต้นหอมผักชี

ต้นหอมผักชี New Member Member

10
    1
    0
    แน่นๆกันทุกคันเลยน่ะครับ.....สุดยอด !

22. apachea

247
    4
    0

23. apachea

247
    4
    0
    มีมาเรื่อยๆๆนะครับพี่น้อง

24. apachea

247
    4
    0
    555

มาดูนายตั้มเรากำลังให้สัมภาษณ์

ตามด้วยมารขาวมารดำ 309 คู่หู

แก้ไขล่าสุด: 3 มิถุนายน 2008
  25. SkuLL

314
    3
    0
    แหร่ม.....ก๊าบ เพ่หนุ่ม

26. apachea

247
    4
    0
    พอแค่นี้ก่อนเน้อเด้วมาอัพให้อีกที่ วันง่วงแล้ววะ

27. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ใครมีรูปก้อลงๆกันมาเลยนะคับ...เดี๋ยวผมรวมให้เอง...ช่วงเป็นรัยไม่รู้เข้า บอร์ดลำบ๊ากลำบาก....หรอเพราะคิมจิงๆก้อไม่รู้....55555+

28. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เข้าได้แระเดี๋ยวผมลงของผมบ้างดีฟ่า...อิอิ....มีคลิปด้วยนะ.....ใครเอาแฟนปายระวังตัวกันนิดนึง....5555+

29. God level

1,028
    14
    38
    ** รวมรูป งานมิตติ้ง ร่วมกับรายการ topspeed 01/06/51 คับ **

...ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกท่านนะคับ...ที่ให้ความร่วมมือกันเป็นอย่างดี....(อาจจะดูแลกันได้ไม่ทั่วถึงนะคับ..แต่เท่านี้ผมก้อดีใจแล้วคับ)

...และก้อต้องขอขอบคุณพี่บั้ม รายการ TOPSPEED ...ขอบคุณ ร้าน กิน-เล่า ที่ให้ ส่วนลด% ขอบคุณ TAWANNA 2 ในเรื่องของสถานที่ (ที่ได้ให้ไปเบริน์ยางกัน...ไม่รู้อนุญาติหรือป่าว...5555+)

...เอาล่ะมาชมภาพบรรยากาศกันเลยดีกว่า....(ในส่วนที่ผมถ่ายนะคับ....ของพี่หนุ่มกับเต้อีกเพียบ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  30. God level

1,028
    14
    38
    ...บรรยากาศโดยรวมคับ....ทยอยกันมาเรื่อยๆ...หลังจากที่มีการเปลี่ยนเรื่องของสถานที่นิดหน่อย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้