@@@กฏและระเบียนของบ้านหลังนี้ สำคัญมากกกกกก@@@

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย LeGoLaZZ เลโกลัส, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    กฏที่ว่าทำไม่ยาก แต่สำคัญ

จุดมุ่งหวัง
    - จัดตั้งกลุ่มขึ้นมาไว้เป็นจุดศูนย์รวมสำหรับคนที่ใช้ FIT , JAZZ ได้มีโอกาสมาพูดคุยแสดงความรู้ ความคิดเห็น และช่วยเหลือกันในเรื่องต่างๆด้วยความยินดี
    - สมาชิกทุกคนอยู่ร่วมกันแบบพี่น้อง,เพื่อน และให้ความเคารพบุคคลที่อาวุโสกว่า
    - ทุกคนที่เป็นสมาชิก FIT CLUB เป็นหนึ่งเดียวกัน โดยไม่มีการแบ่งโซนใดๆ
    - ไม่ได้จัดตั้งคลับมาเพื่อผลประโยชน์ส่วนตัวของใครคนใดคนหนึ่ง

มารยาท
    1.มีตติ้งจะมีทุกวันเสาร์ที่ 1ของทุกเดือน เวลาและสถานที่จะนัดให้ทราบล่วงหน้าทางบอร์ดอย่างน้อยหนึ่งสัปดาห์
    2.นอกรอบหรือนัดหมายใดๆ* ที่ไม่ใช่การมีตติ้งถ้าคุณว่างหรือชอบกิจกรรมคุณสามารถมาแจมได้เลย
    3.การนอกรอบ ไม่ว่าจะจัดโดยบุคคลใด ขอความกรุณาให้คำนึงถึงภาพรวมของคลับเป็นสำคัญ
    4.มีน้ำใจ มีส่วนร่วม ให้ความร่วมมือ กับคลับบ้าง
    5.เข้ามาเพื่อมาหาเพื่อน เราอยู่กันแบบ พี่น้อง ให้เกียรติซึ่งกันและกัน
    6.ไม่คำนึงถึง Sticker เพราะเราเข้ามาหาเพื่อนในแนวเดียวกัน ไม่ได้มาเพื่อหวัง Sticker
    7.รถจะเดิมหรือไม่ จะแต่งยังไงก็ช่างยินดีต้อนรับทั้งนั้น ยังไงก็ FIT CLUB
    8.มามีทติ้งบ่อยๆ เดี๋ยวก็สนิทกันเอง อย่ามาครั้งเดียวแล้วหาย
    9.ขับรถกันด้วยความสุภาพเรียบร้อย ปฎิบัติตามกฏจราจร และ เคารพสถานที่ที่ไปมิตติ้งด้วยทุกครั้ง
    10.มารยาทในการใช้บอร์ด ขอให้ใช้คำที่สุภาพและไม่ควรโพสภาพอนาจาร ลามก เนื่องจากเป็นบอร์ดสาธารณะ และที่สำคัญ ไม่สนับสนุนการประจานผ่านบอร์ดโดยที่ไม่จำเป็น บางทีเรื่องพวกนี้อาจจะเป็นเรื่องส่วนตัว อาจจะทำให้เพื่อนผู้ใช้บอร์ดคนอื่นรำคาญใจไปด้วย
    กฏง่ายๆคับบ้านหลังนี้ ยังไงขอความร่วมมือด้วยนะคับทุกคน เพื่อบ้านเรา

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    รักเพื่อนๆทุกคน จุ๊บๆๆๆ

*นอกรอบหรือนัดหมายใดๆ = มันเหมือนกับนัดกันมาจอย มากกว่า ไม่ว่าจะทานข้าวหรือทำอะไรไม่จำเป็นว่าจะต้องมาทุกครั้งแต่ถ้าชอบก็ไม่ขัดศรัทธา
    หรือเพื่อนๆสมาชิกท่านใดมีกิจกรรมดีๆจะนำเสนอก็สามารถนำเสนอได้เลยนะครับ
    มีข้อสงสัยเรื่องใดติดต่อ STAFF ได้เลยครับ

รายชื่อ STAFF
    พี่ เอ็กซ์ 01 9210660
    หมอน 09 2007277
    ม่อน 01 7929097
    กอล์ฟ (น้องกอล์ฟ) 01 5678450
    กอล์ฟ (ดีเจกอล์ฟ) 06 8887588

2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    แจ่มๆๆ ๆๆๆ

3. MILKY_VOICE

MILKY_VOICE New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆทุกคน ผมใช้ JAZZ เหมือนกัน ผมอยากอยู่บ้านนี้จังด้วยดูอบอุ่นและกันเองดี อยากเป็นส่วนหนึ่งในสมาชิกจะรังเกียจไหมครับ รบกวนพี่ๆตอบกลับด้วยนะครับ

4. s-racing

s-racing New Member Member

8
    0
    0
    รับทราบครับท่าน:) :) :) :)

5. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    -ขอ คาราวะ คร๊าบ

6. ครับ...

7. ToT..Zaa

ToT..Zaa New Member Member

40
    0
    0
    ครับบบบ..
    ว่าแต่กระทู้แจ๊สส้ม ลบไปแล้วเหรอครับบบ ...

8. porjungja

porjungja New Member Member

10
    1
    0
    รับทราบ พร้อมปฏิบัติตามเจ้าค่ะ

9. db99b

db99b New Member Member

3
    0
    0
    โอ เค รับทราบคับผม..

10. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    แหร่ม

11. boomer1983

boomer1983 New Member Member

11
    0
    0
    ผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับคงไม่ได้ไปมิตติ้งเหมือนคนอื่นๆแต่ก็ไป กทม.อยู่เรื่อยๆครับถ้ามีโอกาสไปแล้วตรงกับวันมิตติ้งพอดีจะไปแน่นอนครับฝากตัวด้วยครับ

12. pongsomkij

pongsomkij New Member Member

1
    0
    0
    อยากจะสมัครเข้าคลับหนะคับ ต้องทำอย่างไรบ้าง สมัครอย่างไร ขอบคุนคับ

13. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    หวัดดีค่า เข้ามาเกบข้อมูลถ้ามีเวลาค่ะ นานๆทีไม่ว่ากานน่ะ

14. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    รับทราบคับ

ผมเต้ยคับอยู่ไฮลักคลับคับ
    แต่ตอนนี้ใช้แจ็ดนิวอยู่คับ
    อยากสมัครเข้าคลับมากคับ
    แล้วว่างๆๆๆจะแวะไปมิตติ้งด้วยคับ

15. wetpichai

wetpichai New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีคับ ผม ชื่อปู คับมีความต้องการจะเข้าร่วมเป็นสมาชิกใน คลับ นี้ ด้วยคน คับ (ต้องทำยังไงบ้างคับ)ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้